• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PFW C6v40-5233v50 bản hoàn thiện - binh24 - Đánh giá, hình ảnh...

mjnha9

bạn nào có fw gốc 5233 black gồm 7 file cho mình xin với nafim của minh chỉ tai về 8 file
máy minh đang die rồi

mjnha9

bạn nào có fw 50 của 5233 black gồm 7 file cho mình xin
máy mình die roi

thainguu

bạn nào có fw gốc 5233 black gồm 7 file cho mình xin với nafim của minh chỉ tai về 8 file
máy minh đang die rồi

bác flash thử là biết rồi, còn nếu muốn tải bác lục lại trong topic firmware 5233 v50 của bác vurain, em có share link FW v50 gốc cho một mem, j đag online bằng 5233 nên ko đưa link cho bác đc...

ngviethoa

anh em chờ ít giờ nữa mình port hoàn chỉnh bản cook v40 cho v50 mà dùng
fix gần hết lỗi là xong.
đang cook lại cho đẹp tí

mjnha9

fix gần hết lỗi là xong.
đang cook lại cho đẹp tí
minh chạy từ v40 len v50 nhưng có lẽ la sai fw vi mình tai ve có tới 8 file giờ máy mình die rồi chạy thẳng fw của ban dc chứ

mjnha9

bác flash thử là biết rồi, còn nếu muốn tải bác lục lại trong topic firmware 5233 v50 của bác vurain, em có share link FW v50 gốc cho một mem, j đag online bằng 5233 nên ko đưa link cho bác đc...
thanks mình thử coi
dien thoại minhminhf la black xai red ưhite dc chu

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

minh chạy từ v40 len v50 nhưng có lẽ la sai fw vi mình tai ve có tới 8 file giờ máy mình die rồi chạy thẳng fw của ban dc chứ

CFW chỉ còn 7 files thôi.
itrong hôm nay chắc có cho anh em chạy ngay V50

mjnha9

fix gần hết lỗi là xong.
đang cook lại cho đẹp tí

mấy giò có vậy bạn chiều minh cần điện thoại để tra từ điển
đang định flach fw nay

shinii381

bạn ơi cho mình hỏi là có bản CFW cho 5230 chưa vậy? máy cửa mình mới up lên V50.6.001 rồi.

ThanhTungHT

Active Member
bạn ơi cho mình hỏi là có bản CFW cho 5230 chưa vậy? máy cửa mình mới up lên V50.6.001 rồi.

Mình đã Port hoàn toàn C6v40 cho 5230,nhưng mình lại ko làm được Core V50 cho 5230.Chiều nay bạn thử Test Rofs2 C60v40 của mình với Core 5230 của 1 người nước ngoài nhé! ( Chiều nay sẽ có link Core cho bạn luôn)

shido_katori

Active Member
Mình đã Port hoàn toàn C6v40 cho 5230,nhưng mình lại ko làm được Core V50 cho 5230.Chiều nay bạn thử Test Rofs2 C60v40 của mình với Core 5230 của 1 người nước ngoài nhé! ( Chiều nay sẽ có link Core cho bạn luôn)
bên blog binh24 đã có core v50.6.2 rồi kìa

shinii381

bạn ơi khi nao có link vậy, mình nôn nóng muốn thử lắm... hiện giờ mình không cài đặt được nhiều ứng dụng và hiệu ứng, mà máy mình đang xài FW V50.6.001 đó...mong bạn hồi âm sớm, thank bạn nhiều nhiều.