• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phân biệt Thật - Giả (máy, phụ kiện...)

kunbi8x10

mình mới mua 1 con E 63 được hơn tháng , Pin và máy dùng ok chắc ko vấn đề gì nhưng tai nghe made in Vn , cáp CA-101 ( họ nói là cap của 88 ) made in Thai Lan ??? vậy hàng đó là sao thật ko

habaolinh

Super V.I.P
mình mới mua 1 con E 63 được hơn tháng , Pin và máy dùng ok chắc ko vấn đề gì nhưng tai nghe made in Vn , cáp CA-101 ( họ nói là cap của 88 ) made in Thai Lan ??? vậy hàng đó là sao thật ko
Ko dùng thì bán lại, mình mua cho.

maximux3000

cho mình hỏi xíu, mình định mua tai nghe zin theo máy của N97 mini wh-701 có cách nào phân biệt dc hàng thật , giả và theo máy hay ko giúp mình nha. Có mod nào sài ko có nhu cầu nhường lại cho em( mod nhường lại thì yên tâm khỏi sợ bi gạt), có ai biết chỗ nào bán đồ zin chính hãng chỉ em với nha. thanks

Chỉnh sửa cuối:

phiphong_78

Hồi trước Tết ÂL mình cũng bị quả lừa rất rất..đau :(( Vì đã ham rẻ mà mua phải N95 8G TQ với giá...4,5tr!!!! :(( Mình qua Q3 mua. Mia nó! Mình đang xài N82 vậy mà cũng để nó lừa nữa! Ngốc thiệt!!! :| Rứa là lại phải mua con N95 8G chính hãng khác! :(( Thiệt là giang hồ hiểm ác wá mà!!! :(:(

bác đang xài n82mua n95 bi lừa chưa đau bàng thàng ban em đang xài n95 bi mất máy đi mua con n95 khác mà còn bi lừa mới đau chứ

alex304

em đang định thay pin con exec của em kô biết mua thế nào là pin zin..các bác chỉ em với em cung la mem mới ak...mới chơi exec sau tết ak...

vuvantuan59

Mình muốn mua tai nghe bluetooth nhưng thấy toàn hàng china à ! Bác nào biết chỉ mình với !
Thanks !

anhyeuem999

cho hỏi bác nào sài pin Galilio dung lượng cao này chưa

mình nghe nói pin Galilio dung lương lâu gấp 1,5-2 lần so với pin zing ,tính mua 1 cục sài thử ai dùng rồi cho mìn xin ý kiến nhe:-?

vinhan192

các bạn cho mình hỏi bàn phím ở trên của n95-2g khoảng bi nhiêu vậy, mình có thể mua về tự thay thì có rẻ hơn không
sẵn tiện hỏi luôn bộ vỏ của em nó thì bi nhiêu?

anhyeuem999

các bạn cho mình hỏi bàn phím ở trên của n95-2g khoảng bi nhiêu vậy, mình có thể mua về tự thay thì có rẻ hơn không
sẵn tiện hỏi luôn bộ vỏ của em nó thì bi nhiêu?

mình đã thay n95 2gb 1 lần võ 150k phím 30k bạn có thể lên 5giay.vn biết thêm

nobuhiro

Cho mình hỏi ở TP.hcm có shop nào bán Vỏ máy N5700XM chính hảng ko vậy? AE biết chổ chỉ mình với. Thanks!!!

prettyboy247

ở đâu bán vỏ e71 màu trắng các bạn nhỉ.có bạn nào đã thay bao giờ chưa,vỏ ngoài có chất lượng tốt được như vỏ gốc ko ak.

quochoa25

cho hỏi bác nào sài pin Galilio dung lượng cao này chưa

mình nghe nói pin Galilio dung lương lâu gấp 1,5-2 lần so với pin zing ,tính mua 1 cục sài thử ai dùng rồi cho mìn xin ý kiến nhe:-?
Pin này mình đã dùng . không được như mong muốn, mua về làm theo HD của nhà bán hàng , không lướt W, cũng ko có time nghe nhạc vậy mà chỉ dùng được 36 H người bán thì bảo là dùng được 72h . cuối cùng chỉ bằng con pin xịn theo máy của mình đã dùng đượng 02 năm. giờ vẫn trong thời gian đổi được nhưng thiết nghĩ có đổi thì cũng vậy nên đành dùng vậy . Vừa ĐT cho bạn bán hàng ở Kim Mã , bạn nói mang qua đổi lấy cục khác. Chiều nay có lẽ đến đổi thử cục khác xem có hơn không . Có gì sẽ thông tin lại.

shine89

Pin này mình đã dùng . không được như mong muốn, mua về làm theo HD của nhà bán hàng , không lướt W, cũng ko có time nghe nhạc vậy mà chỉ dùng được 36 H người bán thì bảo là dùng được 72h . cuối cùng chỉ bằng con pin xịn theo máy của mình đã dùng đượng 02 năm. giờ vẫn trong thời gian đổi được nhưng thiết nghĩ có đổi thì cũng vậy nên đành dùng vậy . Vừa ĐT cho bạn bán hàng ở Kim Mã , bạn nói mang qua đổi lấy cục khác. Chiều nay có lẽ đến đổi thử cục khác xem có hơn không . Có gì sẽ thông tin lại.

mình cũng đang dịnh mua pin này mình đang phân vân không biết chất lượng của nó thế nào bạn và mọi người ai dùng rồi hãy cho mọi người biết nhé

thanhhaifire

mình có cái nokia n81 2G bị hư dây nguồn và nút khóa bàn phím, bạn nào biết giá cả 2 món ấy ra sao và mua ở đâu chỉ dùm mình với ! mình ở HCM

AlyCuong

Active Member
Em bi hong the nho 2gb cua n73 nen em muon hoi gia cua the nho 2gb bi gio la bao nhieu

Thẻ Micro SD 2Gb - 80k
Thẻ Micro SD 4GB -100k
(Bảo hành 1 năm)
Tại Phát Thành (Nhật Tảo-HCM)

mình cũng đang dịnh mua pin này mình đang phân vân không biết chất lượng của nó thế nào bạn và mọi người ai dùng rồi hãy cho mọi người biết nhé

Cái Galilio này mình cũng xài rồi, cũng như bạn, thật sự thì k đúng như quảng cáo xài thì vẫn hơn mấy cục pin linh kiện trong mấy của hàng nhưng so với pin zin theo máy thì k thể bằng, hiện giờ đang xài cục JSC cũng khá tốt, tốt hơn so với Galilio.

Kenkute93

Anh oi the nho n73 la mini sd ma em o hanoi em tuong the nho mini sd 2gb la 250k nhi? Ai giup em voi em dang can mua gap ma the nho dat wa