• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm AnimSprite

thanhlongnd

Phần mềm AnimSprite v2.02 tạo logo động việt hóa

Mình đã search trên diễn đàn rùi ko có mới post bài này, nên nếu có vi phạm hay như nào mong MOD pm mình bảo mình sửa, del bài cái rụp buồn lắm :(

Trên diễn đàn mới có pm này AnimSpriteLite_2.3.4 việt hóa . Bản hôm nay mình làm là bản AnimSprite , ko có chữ Lite, theo mình test là cài chung đc 2 pm, 1 phần mềm làm kiến bò, 1 phần mềm làm logo động.

Xin cám ơn anh nguyentanbinh rất nhiều trong cả việc hướng dẫn việt hóa phần mềm, cả việc cho ý tưởng về cài chung cái này cùng kiến bò làm logo động .

Pass : SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
thế thì tốt quá rồi, em down bản v2.3.3 về muốn dùng cái logo MinhNhi do Pro Onlylove làm cho mà ko có cách nào hết, vọc tới vọc lui. Nếu như theo lời của bác thì hay quá rồi, từ nay vừa dùng gif động vừa dùng logo động thì còn gì bằng

0934562030

sao mình dùng E63 mà cài themes động thấy nó đứng yên vậy trời @_@ , ai biết giúp mình với , thế thì sao làm được logo động .

thanhlongnd

sao mình dùng E63 mà cài themes động thấy nó đứng yên vậy trời @_@ , ai biết giúp mình với , thế thì sao làm được logo động .

Themes động khác logo động bạn nha. Logo động và ảnh động ( quen gọi kiến bò ) chạy trên nền themes chứ ko đi cùng themes .