• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

you2youto

híc, sao mình đăng ký mãi mà chẳng ai gửi k3y cả

Chỉnh sửa cuối:

w2k

2 cái link mediafire của bài #399 theo tác giả là các file cài đặt của kẻ lừa đảo đó a. Em nghĩ nên giải quyết nó cho khỏi phiền phức về sau.:D

lần trước mình tải cái này về rùi. cài vào máy chẳng thấy j hết nên cự tuyệt với cái này lun.

BuuPhucCT

Well-Known Member
lần trước mình tải cái này về rùi. cài vào máy chẳng thấy j hết nên cự tuyệt với cái này lun.

Bản này đã bị lỗi và pydod đang phát triển phiên bản mới nên bạn chờ thêm time nữa sẽ có xài nhá;;)

viettuan49a

ngày trước tớ đăng ký sớm lên đã có bản dùng từ lâu rồi, h vẫn đang dùng, thấy hay lắm.khi nào update data thì chép data vào thôi.Chắc mình là người may mắn...he he

justenough

Tôi thấy trên trang web của PM Pguide có nói về PM này dùng trên ĐT Nokia Symbian. Người dùng có thể đăng ký để bên đó cung cấp địa chỉ down về. Tuy nhiên đăng ký chẳng thấy trả lời gì cả. Đã có ai dùng rồi xin cho ý kiên với. Cái này tôi đã dùng trên WinMobile thấy cũng OK.

Link của nó đây
http://www.pydod.com/index.php?page...rtuemart&Itemid=53&lang=vi&vmcchk=1&Itemid=53
Chào hminh2005,
Nếu bạn tìm hiểu kĩ sẽ biết là chúng tôi đã tạm ngưng cấp file cài đặt của 1 số Model điện thoại từ lâu rồi đấy ạ,ngoài ra Mail server cũng đang bị đóng cửa nên mọi yêu cầu gửi về đều ko thực hiện được đâu.
híc, sao mình đăng ký mãi mà chẳng ai gửi k3y cả
Chào you2youto,
Mong bạn nói rõ thông tin của model điện thoại bạn mình mới giúp được,nói chung chúng vậy thì rất khó.

Chào logach_w2k,
Bạn đã thực hiện sai bước cài đặt nên mới vất vả thế.
Bản này đã bị lỗi và pydod đang phát triển phiên bản mới nên bạn chờ thêm time nữa sẽ có xài nhá;;)
Chào BuuPhucCT,
Phiên bản PGuider ko có lỗi gì hết,chỉ đơn giản nó chưa hoàn thiên về dữ liệu lẫn chức năng nên chúng tôi ngưng lại để phát triên lên thêm.
Than,
Justenough

huong2009

file cài đặt và activekey PGuider

mình đang sử dụng phiên bản 1.0 bản quyền 2008 muốn nâng cấp bản 2009 nhưng không biết làm thế nào , đã gửi cho pydod để nhận file cài đặt nhưng không không thấy hồi âm, máy mình E71 imei :354855020487525 , mong các bạn giúp, thank.:)

Chỉnh sửa cuối:

hminh2005

Chào hminh2005,
Nếu bạn tìm hiểu kĩ sẽ biết là chúng tôi đã tạm ngưng cấp file cài đặt của 1 số Model điện thoại từ lâu rồi đấy ạ,ngoài ra Mail server cũng đang bị đóng cửa nên mọi yêu cầu gửi về đều ko thực hiện được đâu.

Justenough

Vậy trên trang của bạn nên thông báo rõ ràng để mọi người chú ý. Chứ không nên nói lấp lửng như là có vậy. Bạn có thể không có hoặc đang sửa lỗi ko sao. Nhưng cứ nói là có nhưng lại chưa có thì tốt nhất ko nên nói

justenough

mình đang sử dụng phiên bản 1.0 bản quyền 2008 muốn nâng cấp bản 2009 nhưng không biết làm thế nào , đã gửi cho pydod để nhận file cài đặt nhưng không không thấy hồi âm, máy mình E71 imei :354855020487525 , mong các bạn giúp, thank.:)
Chào huong2009,
Với phiên bản PGuider 2009 sẽ không có sự nâng cấp dữ liệu hay chức năng gì hết đâu bạn.Bạn chỉ có thể sử dụng bản hiện tại đang có mà thôi.
Than,
justenough

thanh02011980

XIN KEY ACTIVE CHO N96

TRƯỚC KIA TÔI DỦNG N73 THÍ XÀI RẤT TỐT. NHƯNG BÂY GIỜ TÔI ĐÃ ĐỔI ĐIỆN THOẠI N96 VÀ MUỐN XÀI LẠI NHƯNG KHÔNG CÓ KEY ACTIVE CHO N96. XIN HỎI AI CHUYÊN VỀ KEY ACTIVE TRONG TRANG PYDOD THÌ LAM DÙM MÌNH KEY ACTIVE VỚI.
MÁY N96
IMEI : 354863020311364
VERSION :12.043
ĐỊA CHỈ MAIL CỦA MÌNH: thanh02011980@yahoo.com.vn

XIN CẢM ƠN NHIỀU.

tuoi_teenlx

Em gửi Email đăng ký rùi nhưng vẫn không thấy hồi âm, vậy bác nào có thể đăng ký dùm e không ạh, thanks bác nhìu, thông tin của máy em đây:

Đời máy: NOKIA N73ME
IMEI: 351851013888335
VERION: V.40812.4.2.1
Email: tuoi_teenlx@yahoo.com

pentony

Chào bác Justenough!
Cho em xin active code nhe:
divece id: 816BD454DB00DCF2
Cảm on bác.

MrThiet

Mình cũng rất có cảm tình với Pguide vì nó chạy được trên nhiều loại máy "thượng vàng hạ cám",nhiều HDH...Vậy mà hình như..."sập tiệm" rồi . Lâu nay im re !!!