• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

nvtrung

Máy bạn phải có tích hợp hệ thống định vị toàn cầu GPS mới làm được như thế.

Cám ơn bạn, hóa ra mình không hiểu GPS là gì. Mình dùng Samsung I900 không biết có GPS không mà cũng không định vị liên tục . Mỗi lần muốn biết mình đứng ở đâu thì phải ấn 1 cái nó mới định vị, đi 1 đoạn xa xa lại phải ấn 1 cái nó lại đổi điểm mình đang đứng. Máy của bạn có GPS không phải làm như vậy à ? Sao lại thế nhỉ ?

PhongQuang

Super V.I.P
Cám ơn bạn, hóa ra mình không hiểu GPS là gì. Mình dùng Samsung I900 không biết có GPS không mà cũng không định vị liên tục . Mỗi lần muốn biết mình đứng ở đâu thì phải ấn 1 cái nó mới định vị, đi 1 đoạn xa xa lại phải ấn 1 cái nó lại đổi điểm mình đang đứng. Máy của bạn có GPS không phải làm như vậy à ? Sao lại thế nhỉ ?
Hình như Samsung I900 có GPS đấy, vì phần mềm này đang lỗi đối với dòng PPC. Chắc phải đợi họ fix lại thôi, mình cũng đã liên lạc và thông báo rồi.

CuongSuper

tiện thể bạn nào hướng dẫn cách sử dụng GPS luôn với
mình dùng exec mà ko sử dụng được GPS

nongdanb

các bác cho em hỏi con của em 02minis có dùng đc phần mềm này ko?
nếu dùng đc các bác hưỡng dẫn sự dụng cho em cái cám ơn các bác nhiều nhiều

nongdanb

em chỉ cần hỏi là con minis của em co dùng đc ko thôi con cài đặt em tự làm

Chỉnh sửa cuối:

thongkythuat

đăng ký sử dụng sao đây bác, em cài vào rùi, nhưng nó đòi key, ... bác giúp em với, xin đa tạ bác .:(

Nghiafam

Bác xem hoàn thiện chức năng tìm đường. Ví dụ em ở Hai Bà Trưng muốn đi đến Hùng Vương chẳng hạn thì chỉ cần nhập bằng tên điểm đi: Hai Bà trưng; điểm đến: Hùng Vương máy sẽ tự tìm đường và chỉ ra cho mình, chứ kéo thả trên bản đồ mệt lắm.

sunshine2311

Dopod C800 có GPS không? Trong mục Device ID chỉ có Device Name chứ không có dãy số nào hết. Cái có dãy số dài dài là IMEI. Vạy là sao hở mấy bác?

mthstc

Bản cài đặt nên cho phép cài trên thẻ nhớ cho đỡ tốn dung lượng máy. Mong PGuider lưu tâm nhé.

vậy hiện nay cài trên thẻ nhớ được chưa bạn? và sử dụng GPS trong được ko?

justenough

vậy hiện nay cài trên thẻ nhớ được chưa bạn? và sử dụng GPS trong được ko?

Để đảm bảo tốc độ, nên cài trên bộ nhớ điện thoại. GPS built in sẽ có ở phiên bản tiếp theo!

Status
Không mở trả lời sau này.