• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

vnndocket

Active Member
Trời ơi? Sao lâu quá vậy? Mình cài song rồi và copy Data luôn rồi. Còn chờ đăng ký để kích hoạt xem sao thôi. Lâu quá
ID máy mình: 08500C441393F5173

hlp

cho hỏi với, mình cài cho x1, hình như màn hình WVGA nê chữ bé quá, bạn chủ topic có bản fixx ko?

hettientieu

bác ơi, hôm nay em đi chơi ở Nam ĐỊnh, khi search phố Trần Đăng Ninh thì không có, chắc database chưa cập nhập mới nhỉ

hlp

anh ơi cho em hỏi với
em đăng kí rồi pguide send mã mà sao em đăng kí toàn bị báo sai id
bác xem hộ em với nhé
ID của em là : 1139EC80DC4781D6
trang pydod send mã cho em là 34924021
em sợ bị nhầm giữa 80 và 8O nên
đã thử lại
tuy nhiên mã ứng với 8O là 28091778
vẫn không được
anh xem hộ em với
Hiện em đang dùng X1, em đính kèm ảnh để các anh xem hộ em:

th_thanhtung

X1 của Bác hlp trông hay nhỉ, sao không thấy phím panel đâu cả mà chỉ thấy phím có biểu tượng window nhỉ

tongnguyentrung

Em dùng i900 đã định vị GPS được nhưng Chức năng xem vị trí hiện thời (theo tọa độ GPS) nó ko hiện lên . Giờ phải làm thế nào ạ. Mong các bác giúp đỡ !

hlp

thì vào bản đồ hiện cái menu lên, chọn cái nút có hình hồng tâm ý.. nếu chưa rõ thì vào trang chủ search và đọc hướng dẫn sử dụng đi :D

tongnguyentrung

thì vào bản đồ hiện cái menu lên, chọn cái nút có hình hồng tâm ý.. nếu chưa rõ thì vào trang chủ search và đọc hướng dẫn sử dụng đi :D

Em biet la lam như thế nhưng nó ko hiện lên thi click lam sao duoc

vinh0808

Mình đã cài đặt và đăng ký sử dụng, nhưng khi mở ra vào cửa sổ bản đồ của chương trình thì chẳng thấy có j cả, ở trên cùng có ghi (tìm bản đồ) nhưng mình chẳng thấy cái bản đồ nào để tìm cả. Mong các bác chỉ giáo, xin đa tạ.

Status
Không mở trả lời sau này.