• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

tranngocletuan

Active Member
chào justenough mình đã cài dữ liệu "data" nhưng khi mỏ bản đồ ra ko có mặc dù mình đã đưa file PyNav.map ra ngoài thẻ nhớ nhưng cũng ko được. bạn có bản nào chạy trên bộ nhớ chính ko. mình lấy bản không cần cài đặt để cài vào thẻ nhớ của bác phong_quang nhưng ko được

hackingtheinbox

cái này với vietmap r12 cái nào hơn hả các bác.bác nào xài rồi cho mình một bảng kê so sánh chức năng, tốv độ,chính xác, chi tiết,...đi.mình hậu tạ = 1 cái thank to tướng.
Posted via Mobile Device

AnhPheCT

cái này với vietmap r12 cái nào hơn hả các bác.bác nào xài rồi cho mình một bảng kê so sánh chức năng, tốv độ,chính xác, chi tiết,...đi.mình hậu tạ = 1 cái thank to tướng.
Posted via Mobile Device
Tất nhiên VietMapsR12 hiển thị rõ ràng hơn! Bản đồ đầy đủ hơn! sinh động hơn, dể nhìn hơn, trông pro hơn. Chính xác hơn, đường xá luôn cập nhật mới (03/2009). Bản thương mại mà!! Khá nặng máy!!

justenough

chào justenough mình đã cài dữ liệu "data" nhưng khi mỏ bản đồ ra ko có mặc dù mình đã đưa file PyNav.map ra ngoài thẻ nhớ nhưng cũng ko được. bạn có bản nào chạy trên bộ nhớ chính ko. mình lấy bản không cần cài đặt để cài vào thẻ nhớ của bác phong_quang nhưng ko được
Chào tranngoletuan,
Bạn copy toàn bộ file pydod trong vietnam2009 rồi paste ở thẻ nhớ,ko nằm bất kì thư mục nào trong thẻ nhớ nữa hết.
Than,
justenough

tranngocletuan

Active Member
Chào tranngoletuan,
Bạn copy toàn bộ file pydod trong vietnam2009 rồi paste ở thẻ nhớ,ko nằm bất kì thư mục nào trong thẻ nhớ nữa hết.
Than,
justenough

mình cũng làm thử như bạn nói nhưng ko thấy gì cả bạn thử kiểm trqa lại nhé

justenough

Chào bác
Bác cho em xin cái kkk với ạ
Owner cua em là: SyMPDA
Devide ID là: E8CB691984AA162C
Thanks bác
Chào vinhdt,
kkk của bạn là 77117049
Giúp mình k k k của ID này nhé:9C0CD4997FC1BFA5
THANK
Chào badboy761,
kkk của bạn là 73209894
mình cũng làm thử như bạn nói nhưng ko thấy gì cả bạn thử kiểm trqa lại nhé
Chào tranngocletuan,
Chúng tôi phải kiễm tra lại cái gì hả bạn??Bạn đã thực hiện sai quá trình cái đặt thì làm sao lại đổ rằng chúng tôi sai được chứ??
Mong bạn nhớ 2 lưu ý:
-File cài đặt cần được thực hiện lên BỘ NHỚ MÁY chứ không phải thẻ nhớ hay bộ nhớ nào khác nữa.
-File dữ liệu thì phải copy toàn bộ pydod vào nằm ngay ngoài thẻ nhớ,ko nằm ở bất kì thư mục nào khác.File dữ liệu chuận mình đã upload lên ở các page trước bạn có thể tìm và download về lại.
Than,
Justenough

tranngocletuan

Active Member
Chào vinhdt,
kkk của bạn là 77117049

Chào badboy761,
kkk của bạn là 73209894

Chào tranngocletuan,
Chúng tôi phải kiễm tra lại cái gì hả bạn??Bạn đã thực hiện sai quá trình cái đặt thì làm sao lại đổ rằng chúng tôi sai được chứ??
Mong bạn nhớ 2 lưu ý:
-File cài đặt cần được thực hiện lên BỘ NHỚ MÁY chứ không phải thẻ nhớ hay bộ nhớ nào khác nữa.
-File dữ liệu thì phải copy toàn bộ pydod vào nằm ngay ngoài thẻ nhớ,ko nằm ở bất kì thư mục nào khác.File dữ liệu chuận mình đã upload lên ở các page trước bạn có thể tìm và download về lại.
Than,
Justenough
bạn có thể cho mình phần mềm cài trên bộ nhớ máy. các bạn viết phần mềm này thật ra là có ích cho anh em nhưng trang chủ của bạn ko hoặt động được nên mình ko có các nào tải về cả. cảm ơn nhé !

justenough

bạn có thể cho mình phần mềm cài trên bộ nhớ máy. các bạn viết phần mềm này thật ra là có ích cho anh em nhưng trang chủ của bạn ko hoặt động được nên mình ko có các nào tải về cả. cảm ơn nhé !
Chào tranngocletuan,
Không có bất kì file cài đặt nào riêng cho việc cài lên bộ nhớ máy,hay bộ nhớ thẻ cả.Bạn hãy đọc rõ lưu ý mà mình đã post lên.Mọi file cài đặt đều phải thực hiện lên bộ nhớ máy.Bạn hãy remove file đã cài để thực hiện lại chứ không phải bây giờ bạn xin file cài đặt khác.
Than,
Justenough

HanoianGuy

cho em hỏi download phần mềm PGuider ở đâu ạ
Em xem bài đầu tiên thì link vào không được, vào web pydod vào PGuider cũng không thấy chỗ download đâu cả :|

Chỉnh sửa cuối:

tranngocletuan

Active Member
ý mình ko phải thế. mình chỉ xin phầm mềm cài đặt thôi vì mình đang dùng phần mềm ko cần cài đặt chi cần copy vào thẻ nhớ của bác Phong Quang. bạn có hãy gửi cho mình. mình xin cảm ơn bạn JustEnough

justenough

Cho mình xin key với, ID:02500C5414D3F5173
Mail: tnthuy14@yahoo.com.vn
Thanks!
Chào Be14,
Trường hợp của bạn đã được giải quyết
cho xin key ID: A6AB38FBE259F70D
EMAIL: my_love832004@yahoo.com
thak
:(:)(:)((
Chào duythanhsatthu,
kkk của bạn là 00720397
cho em hỏi download phần mềm PGuider ở đâu ạ
Em xem bài đầu tiên thì link vào không được, vào web pydod vào PGuider cũng không thấy chỗ download đâu cả :|

ý mình ko phải thế. mình chỉ xin phầm mềm cài đặt thôi vì mình đang dùng phần mềm ko cần cài đặt chi cần copy vào thẻ nhớ của bác Phong Quang. bạn có hãy gửi cho mình. mình xin cảm ơn bạn JustEnough
Chào Hanoianguy;tranngocletuan,
2 bạn có thể tìm ngày trên topic or trong diễn đàn này những bài viết của mình vì mình đã có post link download rồi đấy.
Than,
Justenough

Status
Không mở trả lời sau này.