• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM BẢO MẬT HÌNH ẢNH!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Photo Locker v1.02 S60v3

- Khi bạn có những tấm ành riêng tư lưu trên điện thoại mà không muốn người khác xem trộm?
- Làm thế nào để lưu giữ những tấm ảnh của bạn thật cẩn thận và an toàn?
- Photo Locker sẽ trả lời tất cả. PM này giúp bạn bảo mật những tấm ảnh riêng tư trong điện thoại của bạn một cách an toàn nhất, vì thế không ai khác ngoài bạn có thể mở khóa và xem được những tấm ảnh của bạn nếu không có pasword.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?h25mm4zmenc

Chỉnh sửa cuối:

Ducvabi

phần mềm hay như nầy mà sao không ai hưởng ứng hay có ý kiến ji nhi? Topic mốc meo lên rồi :( Thanks chủ topic nhé

MinhThang

Manager
phần mềm hay như nầy mà sao không ai hưởng ứng hay có ý kiến ji nhi? Topic mốc meo lên rồi :( Thanks chủ topic nhé

Nếu thấy có ích thì dùng và Click Thanks là đủ không nên Post bài kiểu này bạn nhé!

Ducvabi

đây là bản full. Cho mình hỏi sao mình cài đặt và chạy bình thường rồi, mà lúc add file nó kêu không cho add vì lý do an ninh. Thế là sao hả bạn

longntt105

có ct nào ko cho vào multimedia ko? hay các chức nag khác của may . mình vừa đem đt đi bảo hành . bị lục lọi lung tung cả . bục wá

BuuPhucCT

Well-Known Member
có ct nào ko cho vào multimedia ko? hay các chức nag khác của may . mình vừa đem đt đi bảo hành . bị lục lọi lung tung cả . bục wá

Bạn đem đi bảo hành nó có công cụ mở khóa PM thì dù bạn có cài PM nào cũng bị mở cả thôi bạn à. Trung tâm bảo hành toàn là chuyên gia nên không có cái nào khóa lại an toàn đâu.:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
có 1 tuyệt chiêu!
rút thẻ nhớ :))

Tháo sim, pin và thẻ nhớ cất là nguyện tắc và điều đầu tiên cần làm khi gởi máy bảo hành và tốt nhất là xóa luôn danh bạ trên máy là OK khỏi sợ bị ai dòm ngó những bí mật riêng tư.:D

alau

chỉ có tác dụng với ng thường:((
dù sao cũng cảm ơn a

th4ngdk

bảo mật hình ảnh mình nghĩ dùng luôn cái x-plorer 1.22 là oke rùi mà. để chúng vào 1 thư mục rùi sét cho là hidden và system là dc. đặt pass cho x-plorer ko cần cài them nhìu phần mềm làm chi :D

HotelHoangMinh

bảo mật hình ảnh mình nghĩ dùng luôn cái x-plorer 1.22 là oke rùi mà. để chúng vào 1 thư mục rùi sét cho là hidden và system là dc. đặt pass cho x-plorer ko cần cài them nhìu phần mềm làm chi :D

Tùy theo sở thích của từng ngưới bạn ơi!

BuuPhucCT

Well-Known Member

Nếu nói như bác thì chả ai làm ra PM này làm gì. Một PM có tính năng chuyên biệt thì phải hay hơn những PM all in one.:)

nguoitrongmua

mình thấy cái này có nhược điểm là mình ko thể khóa hàng loạt mà phải khóa từng tấm lâu wa.thế có phàn mềm nào khác hay hơn ko bạn