• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM BẢO MẬT HÌNH ẢNH!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình thấy cái này có nhược điểm là mình ko thể khóa hàng loạt mà phải khóa từng tấm lâu wa.thế có phàn mềm nào khác hay hơn ko bạn

PM này cũ rồi nên tính năng không hoàn hảo lắm bạn ơi.:D

Khoaaa

mình thì mấy tấm nào "kinh dị" thì ko bao giờ vào "galery" để xem cả(vào nó load cái thumnail là chết), cứ vào xplorer coi xong rồi hidden nó rồi tắt "hiển thị tập tin ẩn" ok chỉ có mình ta biết.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình thì mấy tấm nào "kinh dị" thì ko bao giờ vào "galery" để xem cả(vào nó load cái thumnail là chết), cứ vào xplorer coi xong rồi hidden nó rồi tắt "hiển thị tập tin ẩn" ok chỉ có mình ta biết.
Posted via Mobile Device

Mình thì xài PM handy phoneguard để block mấy tấm hình riêng tư cũng hiệu quả lắm.;;)

hunterviet

Well-Known Member
Giải nén 2 lần mới có được file SIS để cài đặt bạn nhé
Em nghĩ anh nên nói rõ tại Trang 1 để mem đỡ thắc mắc hỏi lại, chẳng mấy chốc topic đầy và lại xh mem vào hỏi y trang câu hỏi được giải đáp rồi trước đó

BuuPhucCT

Well-Known Member
Những PM đã KRACK thì thường là như thế. Người ta phải dấu kỹ trong nhiều thư mục thì khi up lên host mới không bị phát hiện và xoá. Chuyện này quá phổ biến rồi nhưng không hiểu sao lại cứ có bác hỏi hoài. Bó tay.:|

Khoaaa

Những PM đã KRACK thì thường là như thế. Người ta phải dấu kỹ trong nhiều thư mục thì khi up lên host mới không bị phát hiện và xoá. Chuyện này quá phổ biến rồi nhưng không hiểu sao lại cứ có bác hỏi hoài. Bó tay.:|

Thế cái đó ai xóa nhỉ. Mình xóa hay người khác xóa

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thế cái đó ai xóa nhỉ. Mình xóa hay người khác xóa

Posted via Mobile Device

Thì những người quản lý của trang chia sẻ xoá chứ ai. Hõ sẽ xoá khi có yêu cầu từ nhà sản xuất PM khi PM của họ bị bẻ khoá và up lên.;;)

nguulangkiem

Photo Locker v1.02 S60v3

- Khi bạn có những tấm ành riêng tư lưu trên điện thoại mà không muốn người khác xem trộm?
- Làm thế nào để lưu giữ những tấm ảnh của bạn thật cẩn thận và an toàn?
- Photo Locker sẽ trả lời tất cả. PM này giúp bạn bảo mật những tấm ảnh riêng tư trong điện thoại của bạn một cách an toàn nhất, vì thế không ai khác ngoài bạn có thể mở khóa và xem được những tấm ảnh của bạn nếu không có pasword.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?h25mm4zmenc

sao e down về cái nó hok hiện ra giống cái hình :(
nó hiện ra cái thông báo hỏi có update, chọn "no" thì nó hiện ra cái bảng ghi " Free downloads rồi share, Help, About :(":-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao e down về cái nó hok hiện ra giống cái hình :(
nó hiện ra cái thông báo hỏi có update, chọn "no" thì nó hiện ra cái bảng ghi " Free downloads rồi share, Help, About :(":-??

Có thể nó đã có bản cập nhật nên mới hỏi thế vì PM này mình đã up lâu rồi. bạn chọn đồng ý xem sao.;;)