• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bói tính cách

hnyuk49

cái này gọi là "bói" nhưng nó dựa trên những câu hỏi rất khoa học, và tính toán kết quả dựa trên câu trả lời của bạn. Vì vậy, kết quả có thể tạm tin cậy được. Nó có thể "bói" rất nhiều khía cạnh khác nhau của con người bạn, hãy cùng khám phá. sory nếu soft này có ai post rổi.

* sau khi cài đặt thì nó nằm ở thư mục Games
** soft bằng English nhé :D

Features:

* personality tests (> 1000 ques.),
* personality statistics and outcome
* games/fun (Graph., text, stories etc)
* birthday analysis (What tree did you fall from? etc)
* you can set up to 3 completely different users at the same time!
* …and much more that will make you realize about your character learn more about psychology and of course have fun.

System requirements: Pocket PC 2002, Windows Mobile 2003/2003SE, Windows Mobile 5, Windows Mobile 6
Have fun!

mrluctuyen

Việt hóa được thì hay hơn, cho dù có đọc được Eng thì dịch mỗi người một kiểu, dễ hiểu lầm lắm chứ

hnyuk49

em có thể dịch hết cái soft này qua tiếng việt nhưng không biết cách việt hóa soft. :| cái này công nhận hay à nha, gồm rất nhiều bài test để xác định mọi phương diện tính cách của mình. khá chính xác vì dựa trên cơ sở bài test chứ không đoán mò

hnyuk49

cả bộ bói toán luôn nhé. trong cái này em thấy được nhất cái astrology, nó đoán tính cách & mọi thứ theo cung Zodiac. Em thấy đúng đến 80% trường hợp Gemini của em. còn các cung khác em chưa có điều kiện test

Link down: NHẤN VÀO ĐÂY

"]Đã update lại link

Chỉnh sửa cuối:

minhhoang010186

Chưa biết cách cài?

cái này gọi là "bói" nhưng nó dựa trên những câu hỏi rất khoa học, và tính toán kết quả dựa trên câu trả lời của bạn. Vì vậy, kết quả có thể tạm tin cậy được. Nó có thể "bói" rất nhiều khía cạnh khác nhau của con người bạn, hãy cùng khám phá. sory nếu soft này có ai post rổi.

* sau khi cài đặt thì nó nằm ở thư mục Games
** soft bằng English nhé :D

Features:

* personality tests (> 1000 ques.),
* personality statistics and outcome
* games/fun (Graph., text, stories etc)
* birthday analysis (What tree did you fall from? etc)
* you can set up to 3 completely different users at the same time!
* …and much more that will make you realize about your character learn more about psychology and of course have fun.

System requirements: Pocket PC 2002, Windows Mobile 2003/2003SE, Windows Mobile 5, Windows Mobile 6
Have fun!

Mấy pác cho hỏi câu này, đừng có chửi nghe. Cài sao mấy pác? Cái file SetupCE.exe dùng để làm gì? Cài cái Personality.cab trước hả? Mình là gà mới xài PDA, thông cảm nhé b-)

ltrhai

Hi, khi chạy file này thì máy của tôi (HTC HD) không chạy được, (No support for ......)
Có bạn nào bị vậy không ?

Mấy pác cho hỏi câu này, đừng có chửi nghe. Cài sao mấy pác? Cái file SetupCE.exe dùng để làm gì? Cài cái Personality.cab trước hả? Mình là gà mới xài PDA, thông cảm nhé b-)
Cái file .exe là chạy trên PC để cài cho PPC thông qua ActiveSync (với XP) hay Mobile Device Center (với Vista & 7), còn file .cab thì cài trực tiếp trên PPC...

Có soft nào như thế này mà là tiếng Việt không nhỉ.
Đợi bác nào Việt Hóa thôi...:D

Hi, khi chạy file này thì máy của tôi (HTC HD) không chạy được, (No support for ......)
Có bạn nào bị vậy không ?
Nó báo thế này là không hỗ trợ cho máy bạn rồi...:O

heinekenok

Bác up lên tổng cộng là 4 file ZIP, đây là 4 chương trình hay là 1 vậy bác, có phải NỐI lại ko?. Sao bác không gộp tất cả lại làm 1.
Load về nhưng khi un Zip ra 1 thư mục thì lại trùng tên.

faconnect

mình cũng quan tâm phầm mềm này, anh em nào việt hóa để cả nhà cùng chung vui đi

huytoi

dùng phần mềm tự dịch ở phần ứng dụng việt ấy, kết hợp 2 phần mềm thì ok