• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cạo râu trên điện thoại:D

salemgtvt84

Có bản màn hình E71 ko nhỉ, nó chỉ hiẹn 1 bên, tiếng nghe hay thiệt,nhưng cái hính thì í ẹ óa... ;)

skyhoang

Cho mình hỏi mình cài đã cài Python v1.45 + megaPyModulePack v2.01 bản mới nhất rồi, mà sao vẫn không xài được vậy:( vào không được kì quá.

neo1105

Có bản màn hình E71 ko nhỉ, nó chỉ hiẹn 1 bên, tiếng nghe hay thiệt,nhưng cái hính thì í ẹ óa... ;)

Dòng E serie hình như không hỗ trợ Accerometer bạn ạ. Đồng nghĩa với việc xài E 71 là bạn không xài được ứng dụng này:)

neo1105

Cho mình hỏi mình cài đã cài Python v1.45 + megaPyModulePack v2.01 bản mới nhất rồi, mà sao vẫn không xài được vậy:( vào không được kì quá.

Vẫn từng ấy thứ, bạn cài tất cả vào bộ nhớ máy nhé :)
Chúc thành công!

Dòng E serie hình như không hỗ trợ Accerometer bạn ạ. Đồng nghĩa với việc xài E 71 là bạn không xài được ứng dụng này:)

Cái này ko liên quan đến accelerometer đâu anh. Chỉ cần cài python và phần mềm này vào bộ nhớ máy.

trandat2404

Các bác cài python, python scripshell và megapymodule 1.52 vào máy là chạy được Python mới nhất đó nhá 1.44

em hiện đang dùng N73 ME
em cài đc python, python scripshell
nhưng megapymodule 1.52 thì lại không
- ban đầu cài chọn Yes bình thường, rồi nó hỏi security gì ý, chọn ok, rồi xem information về file
sau đó nó dừng 1 lúc

rôì nó thông báo
rằng ko thể cài đặt do file đc bảo vệ, nguồn cung cấp [ unsupplier gì ý ]
rồi em cài phần mềm cạo râu cũng ko dc, tình trạng như trên T.T
h làm thế nào -.-
unsigned là gì thế nhỉ :|
file chưa đc kí kết àh :|

Caominh171

em hiện đang dùng N73 ME
em cài đc python, python scripshell
nhưng megapymodule 1.52 thì lại không
- ban đầu cài chọn Yes bình thường, rồi nó hỏi security gì ý, chọn ok, rồi xem information về file
sau đó nó dừng 1 lúc

rôì nó thông báo
rằng ko thể cài đặt do file đc bảo vệ, nguồn cung cấp [ unsupplier gì ý ]
rồi em cài phần mềm cạo râu cũng ko dc, tình trạng như trên T.T
h làm thế nào -.-
unsigned là gì thế nhỉ :|
file chưa đc kí kết àh :|

Bạn chịu khó gỡ hết ra cài lại đi, tại thằng megapymodule fải được cài trước tiên, sau đó mới tới python và python scripshell lận :-?
Chịu khó nhé, chúc thành công!!

trandat2404

Bạn chịu khó gỡ hết ra cài lại đi, tại thằng megapymodule fải được cài trước tiên, sau đó mới tới python và python scripshell lận :-?
Chịu khó nhé, chúc thành công!!

thế còn file Nshaver nó cũng báo bị thế, bộ nó có liên quan tới 2 file trên hả bạn ???
tý nữa mình thử làm như bạn nói xem rồi thank 1 thể :))

Caominh171

thế còn file Nshaver nó cũng báo bị thế, bộ nó có liên quan tới 2 file trên hả bạn ???
tý nữa mình thử làm như bạn nói xem rồi thank 1 thể :))

Nếu nó liên quan đến Python thì chắc là zậy, cứ cài hoàn chỉnh trọn bộ Python trước rồi hãy cài tiếp các pm của nó nhé!
Thân!!

trandat2404

hizz, ko cài đc megapymodule 1.52
nó vẫn báo rằng ko thể cài đặt do file đc bảo vệ, nguồn cung cấp [ untrustted supplier gì ý ]
còn file cạo râu thì nó cáo certification error, vui lòng contact to Supplier gì ý :(
đang muốn khoe với vài đưá bạn mà mãi ko làm đc T.T

trandat2404

Ko nên cài 1.52, một là cài 1.51, hai là cài ultramegapy 3.02.
Yêu cầu máy phải hack.

ớ, em dùng N73 ME mà phải hack cái gì chời :|
hàng mua chính hãng đàng hoàng mà =)

MinhThang

Manager
ớ, em dùng N73 ME mà phải hack cái gì chời :|
hàng mua chính hãng đàng hoàng mà =)

Chịu khó đọc các bài nói về Hackphone bạn nhé, Hackphone là để cài được các pm ứng dụng, chứ không phải là máy chính hãng hay không chính hãng bạn à. Giống như cửa bị khóa bạn muốn vào thì phải mở ra, mở ra thì không có chìa vậy Hack giống như cái chìa... đó bạn:))

trandat2404

Chịu khó đọc các bài nói về Hackphone bạn nhé, Hackphone là để cài được các pm ứng dụng, chứ không phải là máy chính hãng hay không chính hãng bạn à. Giống như cửa bị khóa bạn muốn vào thì phải mở ra, mở ra thì không có chìa vậy Hack giống như cái chìa... đó bạn:))

hjz, em tưởng em mua hàng " xịn " =))
chính hãng từ công ty thì em nghĩ có reg đàng hoàng rồi đấy chứ, mà đây phải hack tùm lum nữa, mệt ghê ^^"
// còn hack là gì thì em cũng bit' chút chút, em là dân HVA, chỉ rành về computer chứ về Mobile thì =.="

fptvn

Bình thường thì chúng ta chỉ nói chuyện với điện thoại nhưng với phần mềm này điện thoại của bạn sẽ biến thành 1 chiếc máy cạo râu giống thật:D Một phần mềm khá hot trên Iphone và giờ đã xuất hiện trên dòng S60v3:)

Click thanks ủng hộ mình nhé:)

không hiểu sao mình cài lên rồi ma icon nó cứ nằm im lìm thế nhỉ??mình đã cài cả các file trên của bạn rùi mà không vào được máy mình là N81,mình cũng tắt nguồn khởi động tất cả các file cài vào máy hết,vào icon nào cung im lìm luôn là sao nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

thedat007

Bình thường thì chúng ta chỉ nói chuyện với điện thoại nhưng với phần mềm này điện thoại của bạn sẽ biến thành 1 chiếc máy cạo râu giống thật:D Một phần mềm khá hot trên Iphone và giờ đã xuất hiện trên dòng S60v3:)

Click thanks ủng hộ mình nhé:)

Bác mod luôn dao cạo gắn trên đỉnh máy luôn hen... mình sẽ ủng hộ bọt cạo râu!!!>:)>:)

trecononline

mình dùng e 61i đã hack và cài python nhưng cài cái này vào, install nhưng k chạy dc là lỗi j nhỉ