• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chặn cuộc gọi PhonePilot V1.50

TruBic

Well-Known Member
phần mềm này cũng tương tự phần mềm ACM nhưng theo mình dùng nó hay hơn ACM
Bạn chọn Profile, trong đó có các mục
Accept all: Nhận tất cả cuộc gọi

Accept phonebook: chỉ nhận cuộc gọi trong Phonebook

Accept white list: chỉ nhận cuộc gọi trong white list

Divert Phonebook to activated: chuyển cuộc gọi trong Phonebook

Record caller on list: Ghi âm các số đã chọn

Reject all: chặn tất cả

Reject Blacl list: chặn các số trong Blac klist

Respond list by voice: tư động trả lời các số trong list bằng âm thâu sẵn
Lập danh sách: Chọn List nhập số DT cần chặn vào
Tạo danh sách mới: New list, sau đó add các số mình chọn vào
còn nhiều nữa các bạn tự khám phá nhé.........
khi chạy chương trình sẽ có key kèm theo ghi ra rồi nhập key vào nhé
chúc các bạn thành công.

nguyenhuy79

Cho mình hỏi sao mình không cài đc vào 7610 nhỉ.Xem đuôi thì thấy là sis đuôi bạn cho không cài đc.Thanks

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi sao mình không cài đc vào 7610 nhỉ.Xem đuôi thì thấy là sis đuôi bạn cho không cài đc.Thanks

Bạn down ve72, rename file vửa down, bỏ tên .7z đi, sau đó dùng winrar giải nén để có mà file sis mà cài :0

thanhphong66

Thanks !
Sao pm này down về máy sài dc vài lần là ko vào dc nữa vì nó hỏi pasword ?
Nhớ trả lời mình nhé.

onlylove80

Thanks !
Sao pm này down về máy sài dc vài lần là ko vào dc nữa vì nó hỏi pasword ?
Nh� trả lời mình nhé.
Đó là bản Trial nên nó bắt nhập code thì mới dùng tjếp được bạn ah.. Hình như pm này có kèm cả file key. Exe đó bạn.. Chỉ cần chạy Keyy.Exe trên PC sau đó nhập số imei của bạn vào và enter là sẽ có code thôi..

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Ko phải đâu hiếu à. Khi cài gần xong nhớ chú ý key hiện ra gồm các chữ và số các bạn ghi ra rồi nhập vào nhé

TruBic

Well-Known Member
uh mà phần mêm62 này có cần key ko các bạn
Bạn nên gộp 2 bài hỏi 1 lần nhé. Cái này dành cho S60 nên Ngage sài được. K@y kèm trong file sis rồi nè. Chúc bạn thành công.

voquoccuong

cài cái này rồi chọn chế độ tự bắt máy, tạo 1 file nhạc tên là "__KeyRGeeting.arm" rồi chép vào thư mục C:\System\Apps\PhonePilot\scenarious", thì khi victims gọi tới cứ nghe nhạc, tưởng nhạc chờ ai ngờ tiền của họ cứ thế mà pipi khỏi tài khoản, hjhj

TruBic

Well-Known Member
cài cái này rồi chọn chế độ tự bắt máy, tạo 1 file nhạc tên là "__KeyRGeeting.arm" rồi chép vào thư mục C:\System\Apps\PhonePilot\scenarious", thì khi victims gọi tới cứ nghe nhạc, tưởng nhạc chờ ai ngờ tiền của họ cứ thế mà pipi khỏi tài khoản, hjhj
Đúng rồi bạn à, ko có pm nào ghi âm rồi dùng làm nhạc chờ đâu nè, thế nên dùng phonepilot ko sợ bị nháy máy nữa phải ko bạn? Hihi