• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chat Pro

calvinklein87

có một phần mềm này nghe giang hồ đồn là PM chat rất hay hỗ trợ nhiều chương trình chat pro lắm đó =D>nhưng sao cài ko được ta kì wa..:-??chi intall chạy tới chỗ hỏi cài vào thẻ nhớ hay bộ nhớ máy..thì đứng 1 lúc rùi lại out ra ngoài..:Ođã sing và đổi time rùi mà ko đươc bác nào tải về rùi test hộ em cái nhé post lên lại để em sửa lại topic ha
thank

tinh_la_gi

Administrator
Phần mềm này chức năng chính của nó là dùng cho công nghệ VoIP
Hiện tại một số cty lớn tại Việt Nam cũng đã phát triển hệ thống VoIP này , nếu cty bạn có thì dùng phần mềm này rất là hửu dụng đấy !

daicaphuong

các pác có phần mềm nào chát mà buzz được không? ngoại trừ vitalk file sis càng tốt, pác nào có share cho mình sẽ thanks nhiều lắm

hiephl89

dùng shmessenger ấy đuôi jar bản mới nhất buzz tẹt bô ,vao trang shmessenger.ro tải và đăng ký một cái nick free dùng

Nguyen_Minh

các pác có phần mềm nào chát mà buzz được không? ngoại trừ vitalk file sis càng tốt, pác nào có share cho mình sẽ thanks nhiều lắm

dùng shmessenger ấy đuôi jar bản mới nhất buzz tẹt bô ,vao trang shmessenger.ro tải và đăng ký một cái nick free dùng

Ý 2 bác là BUZZ khi chat yahoo bằng FRING chớ gì? Viết <ding> rồi send trên máy tính sẽ hiện BUZZ lên ngay

swedenboy

Muốn cài phần mềm này thì các bạn cài hai phần mềm nhỏ dưới đây trước là oki

Mấy máy khác mình không biết, chứ P1i mà cài 2 cái này vào sẽ bị đứng máy khi sử dụng. Không có nó voice chat qua skype vẫn ngon lành, mình đang sử dụng nè.

Fring cổ lổ sĩ lắm rồi bạn ơi...;)

Cổ lổ xỉ nhưng không có nghĩa là vô dụng. Bạn chê như thế, vậy kiếm cho mọi người soft nào có thể voice qua skype đi :ar!:ar!:ar!

@ Chủ Topic: lên trang chính thức của Fring download đúng với đthoại bạn đang sử dụng rồi cài lại thử xem sao.