• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chat yahoo trên s60v5 phiên bản tiếng việt

anhtungtrang1

nimbuzz trong diễn đàn có đấy ban ơi.nhưng nếu tìm kô ra thi vao google đánh từ khóa nimbuzz là ok.vì phần mềm này post lâu ùi nên tớ cũng kô nhớ nó ở trang bao nhiu nữa.nimbuzz cũng rất ổn định và dành cho hệ điều hành.Giao diện đẹp,nhiều trình chat,chat voice yahoo;;)

titanworm

2 cái đều là 1 bạn àh , chỉ khác duôi thôi .

Đúng là cả 2 cái là 1 , nhưng nếu cài file JAR k thôi thì sẽ bị báo lỗi " protect",k vào dc , hơn nữa file JAD chỉ có 1KB , tiếc j mà k down lun , chạy từ JAD nó ổn định hơn thôi

viettin76

Member
có nimbuzz.sis chat yahoo cho các loại máy, vừa chat voice, gởi hình, nhạc và đoạn phim hoặc nhận. Đã có bản Việt hóa luôn vào tiêu đề Việt hóa mà tìm nhé, chứ ứng mà xài jar thì uổng cho hệ điều hành lắm

viettin76

Member
chắc em sing ợt minh 1 tiêu đề dành cho đội sưu tầm vật cổ quá, mỗi tháng phần mềm ra liên tục để sửa hay vá lỗi ct, mà bản này đã ra 2009 mã vẫn có người tìm ra, mà là cha va mới đau, thật là ủn cho hệ điều hành V5

jenemy888

Sao ko dùng nokia chat silent nhỉ ??
Bực mỗi cái là nick của mình ko hiểu sao ko vào được, cứ báo sai ID hoặc pass. Thử dùng nick khác login ầm ầm

hungdaica1

mình thấy ebuddy bản 2.02 dùng là ok nhất.tiét kiệm pin và dùng cảm ứng rất ngon.avatar to.các bạn vào tải thử về mà dùng đảm bảo mê

hungdaica1

phần mêm chát ebuddy bản mới nhất.

mình dùng các phần mềm chát nhưng mình thấy phần mềm này chát cho máy cảm ứng là dễ nhất.nimbuzz thì chát dễ hơn nhưng bị tốn dung lượng và tốn pin.phiên bản này avata rất to và dễ nhìn anh em nào test thấy hay thi thank mình phát ủng hộ nha.hj
link đây http://www.mediafire.com/?vtm818wfo6bgpgt

titagaki

2 phần mềm chat "nimbuzz" và "ebuddy" nếu mà để 2h nó có tự out nick ko b???

hungdaica1

nimbuzz đúng là pro nhưng kết nối hơi bị chậm.mình dùng cảm thấy tốn pin va gprs hơn.nimbuzz đang viết trả lời mà có người gửi đến thì bị giật

thainguu

tại sao các bạn lại cứ nhức đầu với những cái phần mềm java chat xàm ko hỗ trợ fulltouch như thế này??

Đã có Nimbuzz, IMO, Nokia Chat... hỗ trợ cảm ứng hoàn toàn, lại miễn phí, mượt mà, tiết kiệm mà ko dùng, dùng ba cái java này có ngày bực mình chết à. Giao diện chat của mấy cái Yahu Yame này ko đẹp tí nào... :))=))

thainguu

nimbuzz đúng là pro nhưng kết nối hơi bị chậm.mình dùng cảm thấy tốn pin va gprs hơn.nimbuzz đang viết trả lời mà có người gửi đến thì bị giật

mình dùng gần 1 năm trên 5233 mà chưa có hiện tượng này

thainguu

2 phần mềm chat "nimbuzz" và "ebuddy" nếu mà để 2h nó có tự out nick ko b???

nếu muốn tự out hay tự set away mod thì dùng IMO, nhưng đang bản beta 4 thôi chưa có bản chính thức, chưa có trên Nokia Store

hoa_greenport

Mã:
http://overkill.biz/?overkill=yahu
http://www.getjar.com/products/18591/YahuVietNam

Phần mềm này tên thật là Yahu của một thằng ăn cắp vô học. Chẳng qua cũng chỉ là đi dịch phần mềm Yamee sang tiếng Việt ( đã thế cái đứa đi dịch viết tiếng Anh còn sai tòe toẹt, trình độ vi tính cũng chẳng ra đâu vào với đâu ). Trong khi Yamee là phần mềm hoàn toàn miễn phí, thế mà thằng ôn con lại còn đòi 5000đ/sms để tải cái Yahu khắm bựa ( không hề có sự đồng ý của tác giả của Yamee ). Hồi trước đăng lên trang GetJar lại còn đề "phát triển" rồi "bản quyền thuộc về Overkill", may mà có người báo cáo lại mới dám thú nhận là cướp không đồ của người khác rồi bôi về thành của mình.

Xin lỗi tôi bức xúc, có gì mong các bạn bỏ quá cho. Cám ơn bác chủ thread đã post

bac nay chui ngoa wa day