• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chép nhạc từ PC vào iPhone (kg qua iTunes)

Status
Không mở trả lời sau này.

thangbengangnguoc

ImTOO iPod Computer Transfer

Tính năng:
- chép hình, nhạc, video vào ra cho iPhone (contact và lịch thì hoh biết có hoh) có thể add từng bài hoặc nguyên folder.
- add playlist lại cho iTunes (chắc phòng trường hợp syn lại với iTunes bị mất)

Chúc Vui!!!!

xlem

cái nè chỉ dùng cho MAC hả bác :-?? bác nói rõ hơn về em nó đi , support với win hok bác :-??

DHL

Nếu nhạcn của mình là bản quyền Itunes thì có ceps đc ko vậy?

xlem

bác nidu29 gửi em cái kkk nhé , bác cứ gửi mess trong 4rum cho em ạ ^^ em cảm ơn bác nhiều nhiều ^^

thangbengangnguoc

phần mềm này rất tiện cho IP các bạn nên dùng thử, nếu cần key mình gửi cho

bác nidu29 gửi em cái kkk nhé , bác cứ gửi mess trong 4rum cho em ạ ^^ em cảm ơn bác nhiều nhiều ^^

Nhắc nhở các bạn lần đầu,không được trao đổi vấn đề tế nhị đó trong diễn đàn nữa nhé,thứ 2 nữa mời các bạn đọc kỹ nội quy của Diễn đàn tại đây trước khi post bài.Đề nghị Mod xóa bài của 2 bạn.Xin cảm ơn.

Chúc Vui!!!!

thangbengangnguoc

Bạn ơi nó đòi registration, bạn giúp mình nhe. Thank bạn nhìu

Mình đã nhắc nhở 2 bạn kia ở trên rồi,bạn lại hỏi về vấn đề này.Lần sau đừng post bài khi chưa rõ qui định,bạn đọc kỹ nội quy ở đây nhé.

Chúc Vui!!!!

nidu29

sao mình cài ra nhưng không thấy có phần photo nhỉ, thangbengangnguoc có biết tại sao không?

nidu29

mình nhìn thấy hình ở trang 1 có photo mà thangbengangnguoc kiểm tra lại xem

lhlong

Mình đã nhắc nhở 2 bạn kia ở trên rồi,bạn lại hỏi về vấn đề này.Lần sau đừng post bài khi chưa rõ qui định,bạn đọc kỹ nội quy ở đây nhé.

Chúc Vui!!!!

Theo mình nghĩ! Trên diễn đàn anh em trao đổi với nhau sử dụng soft và cho nhau Key thấy cũng bình thường, vì có thể người cho đã bỏ tiền mua hợp pháp thì cũng có quyền cho bạn bè chứ đâu có Crack hay hack gì đâu nhỉ mấy cái nghĩa đó khác nhau lắm đó. Chứ nếu diễn đàn mà vào cho mấy phần mềm, không sử dụng được giống như nhá nhau chơi và nói chuyện "Tầm phào" không thì có ý nghĩa gì đây hở các Admin, Manager, mod...?
P/S: Vài lời tâm sự vì thấy thangbengangnguoc nhắc nhở các mem nên mình thấy cũng buồn buồn. xin Spam giúp mình nhé. Thanks!

thangbengangnguoc

Theo mình nghĩ! Trên diễn đàn anh em trao đổi với nhau sử dụng soft và cho nhau Key thấy cũng bình thường, vì có thể người cho đã bỏ tiền mua hợp pháp thì cũng có quyền cho bạn bè chứ đâu có Crack hay hack gì đâu nhỉ mấy cái nghĩa đó khác nhau lắm đó. Chứ nếu diễn đàn mà vào cho mấy phần mềm, không sử dụng được giống như nhá nhau chơi và nói chuyện "Tầm phào" không thì có ý nghĩa gì đây hở các Admin, Manager, mod...?
P/S: Vài lời tâm sự vì thấy thangbengangnguoc nhắc nhở các mem nên mình thấy cũng buồn buồn. xin Spam giúp mình nhé. Thanks!

Bạn ơi,mình chỉ tuân thủ nội quy của diễn đàn thôi.Mình cũng chỉ là mem nên có gì nói đấy bạn nhé.

Chúc Vui!!!!

luki136

giúp mình với! nó đòi registration bạn có thể gửi wa mail cho mình dc ko? thank bạn nhìu!!!

minhkhoa2007

Mình nghĩ các bạn nên dùng iphone PC suit là chép ok rồi.Chép hình ảnh,cài PM,chép nhạc thì sử dụng iphone PC suit là được.

Status
Không mở trả lời sau này.