• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chỉnh sửa ảnh như N73?

venusian

Moderator
mình thẩy trên N73 có phần mềm Movie Director chỉnh sửa ảnh thành video rất hay. Mình đã search trên diễn đàn nhưng ko thấy. Có mod nào có fan mềm nào giống như vậy hoặc nếu là như vậy thì càng tốt nha. Mình xin cảm ơn rất nhiều

kaizuki

chính sửa ảnh thành video hả , cái đó hình như chỉ ghép các bức ảnh lại thành 1 cái giống dạng GIf thôi bạn àh

troly

Well-Known Member
chính sửa ảnh thành video hả , cái đó hình như chỉ ghép các bức ảnh lại thành 1 cái giống dạng GIf thôi bạn àh
Hoàn toàn chính xác là như vậy đó bạn à, nó là một dạng slide show thôi, các ảnh nối tiếp nhau và được lồng nhạc vào.

huavinh

Banned
cái này hình như là máy nào cũng có , nó có tên là video editor dùng nhiều tấm ảnh ghép với đoạn fim hoặc ghi âm cho đoạn fim đó có nhiều hiệu ứng , mình sài 3250 làm được những đoạn fim định dạng 3gp hoac mp4 . nó là pm mạc định của máy mà

Germaniteen

ôi xa tận chân trời mà gần ngay trước mắt! Kiếm chi cho mệt vậy! Nó được tích hợp sẵn trong Gallary của các máy Nseries rồi đó bạn!

Menu -> Gallery -> Images & Videos -> (Select video) -> Options -> Edit -> Video Editor

venusian

Moderator
bạn xem lại nha máy N82 ko có phần Video Editor
hay là tại máy mình ko có

Germaniteen

Cái này hình như có trên N73 thôi thì phải vì mình xài N73 thấy có đó! Mình lên nhiều 4rum rồi ngta nói hình các Nseries đời sau k còn Muvee tích hợp nữa!

duadoiti

xin chao

chào mọi người
mình là thành viên mới toe
mình chưa bao giờ tham gia các dd nhưng qua PDAviet thấy ở đây có nhiều điều lý thú cần khám phá. mong moi người cùng chia sẽ

venusian

Moderator
xem lại nha bạn. Mình đang sài N82 s60v3 100% ko có phần edit muve nha bạn

venusian

Moderator
chào mọi người
mình là thành viên mới toe
mình chưa bao giờ tham gia các dd nhưng qua PDAviet thấy ở đây có nhiều điều lý thú cần khám phá. mong moi người cùng chia sẽ

chào mừng bạn tới Pdaviet. chúc bạn sẽ tìm kiếm đc nhiều điều hay tại đây