• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM CHO WM2002

ThanhBinhab

có ai có phần mềm xem ảnh (có thể phóng to) trên wm 2002 kô cho mình xin với. cám ơn trước

ThanhBinhab

hình như mình thấy là các chương trình gõ tiếng việt của mấy cuốn từ điển đều cài được cho wm 2002 đó. mình đã test khoảng 4 cuôn từ điển anh - việt. mầy cái đều gõ được tiềng việt.

LeTuyenVN

Bác nào có cái list + link down tất cả các soft hiện tại cho PPC 2003SE thì share cho pà con đi !

phithang84

ủng hộ cho anh em mấy chương trình cần thiết trên WM2002
tập tin đính kèm gồm

betaplayer PC2002 dùng để xem file video đuôi MP4 và các dạng khác mình ko nhớ rõ
TCPMP_v0.72RC1_PPC2002 cũng để xem file video
imusicPC2002 để nghe nhạc đuôi MP3 và các định dạng khác chưa test ki chạy tốt trên WM2002
Tính up tiếp fonvn và Lacviet MTD 2004 chay tốt trên WM 2002 nhưng dung lượng lớn qua ko up được anh em tìm trên google nhe

phithang84

Ở đây mình thấy có một số bạn thắc mắc LVMTD 2002 và LVMTD2004 ko chay được trên PPC 2002 . Mình thấy như vậy có một số bản LVMTD 2004 đã được sửa lại để chạy trên PPC 2003,5,6 nên khi tải bani LV 2004 đó về có thể các bạn sẽ ko chạy được trên PPC2002 của mình.
Các bạn chịu khó tải vải bản LV 2004 về chạy thử bản này ko được thì tải bản khác. Mình có 2 bản LV 2002 và LV 2004 chạy tốt trên PC 2002( mình dùng thera audiovox PPC2002)
Nhưng mình ko biết cách up lên cho mấy bạn .dơnload . vì vậy mấy bạn chịu khó tìm trên google vậy

Đề nghị mấy bác đính kèm tập tin cho anh em dễ download và hạn chế bình luận trong toppic này. Nếu có thể xin mod tạo cho anh em dùng PPC2002 một nơi để thảo luận về PPC2002

Last edited by a moderator:

phithang84

Hịc phần mềm dành cho PPC2002 ko được quan tâm lám. ANh em cho hỏi cái Mdict cài trên PC2002 no chỉ chạy được file sound 4@M thôi hả? mình cài file sound 376M vô nó chạy ko được có ai bị tình trạng này giống mình ko vây?

lammytho

các bạn ghi tên soft ware mà không ghi tính năng nên không biết sử dụng vào mục đích gì, mình cần xem web bằng Tiếng Việt trên WM 2002 , mà không biết làm sao đây, hình như PPC nầy đời xưa quá?