• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chụp ảnh toàn cảnh panoman

TraiNgheoHn

Cái này mình kiếm đc ở trang nước ngoài,nếu như bạn dùng pm này chụp thì nó cũng như vậy đó,trước mình chụp rồi nhưng giờ con N73 đang đi gửi chưa thể chụp cho bạn xem được

Em chụp trên N73 coi được nè, có bị lỗi sọc xanh đỏ nhưng chỉnh kích thước ảnh lại xem được. N95 cũng xem đựoc luôn.

tiny1990

Bản crack có vấn đề. toi mới mua bản full luôn, chạy fà fà nè chụp sướng thật

namhunghihi

Mình có bản này không cần mua chụp vẫn bình thường. Ai thich pm nick yahoo mình send cho. Úp lên diễn đàn mình ko biết cách:D yahoo minh` :kiepngheo_luonbenanh OL 20/24h

tiny1990

bản nào củng như bản nào thôi. giống như phần mềm ghi âm không tiếng bítp vậy. tùy máy cài vào co tăt bíp, có may không tắt đc bitp vậy. hên xui máy nào chụp đc thì xài k đc thì thôi. tôi thấy cái này củng không cần thiết. muốn chụp thì lấy digital cam ra la ôk liền hehhehe

tiny1990

http://www.panoman.net/ <---- vào đây tải về dùng thử nhé. Nếu mà còn bị 7 sắc cầu vòng thì là do thông số camera của bạn chỉnh hoặc ram yếu (chụp nhiều tấm cùng lúc có size lớn). nêu ok thì mua. Mình mua bản quyền luôn. Bản crack mình củng test rùi sọc 7 sắc cầu vòng. close hand

tiny1990

Tôi không hiểu tại sao nữa. Lúc nảy test cho con N82 của khách hàng. Tôi cài bản demo (chỉ cho chụp 2 tấm thôi thay vì là 12 tấm). Xong rồi tôi cài đè bản crack lên thì chụp 12 tấm thơm phức luôn. Mà trước đó toi cải bản C+R+A+C+K thì chụp toàn sọc cầu vòng. Các bạn có trường hợp nào giống vạy không. đã làm giống như tôi chưa. Hãy làm giống tôi thử xem nhé. Tôi không bít giải thích why nũa close hand!

tiny1990

Sửa lỗi chụp hình PANOMAN (chụp ảnh toàn cảnh 360 độ)

Tôi không hiểu tại sao nữa :mad:). Lúc nảy test cho con N82 của khách hàng. Tôi cài bản demo (chỉ cho chụp 2 tấm thôi thay vì là 12 tấm). Xong rồi tôi cài đè bản XXXXX lên thì chụp 12 tấm thơm phức luôn. Mà trước đó toi cải bản C+R+A+C+K thì chụp toàn sọc cầu vòng. Các bạn có trường hợp nào giống vạy không. đã làm giống như tôi chưa. Hãy làm giống tôi thử xem nhé. Tôi không bít giải thích why nũa close hand!:-??:-??:-??

namhunghihi

cần gì PM đó các máy đời mới của Nokia hình như đều hỗ trỡ chụp ảnh kiểu này mà. Tác phẩm của em nè. các bác xem có cầu vồng gì không. Em test trên Nokia 5700

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

của bạn là 5700. còn các mem khác thì làm j hổ trợ. Bạn nói vậy mình thấy hơi bị sock đó nha. k lẽ mình lấy visa ra phóng cho bạn chết cho ròi

Kojiro

Super V.I.P

sao anh không úp lên sớm làm em mua cái này có bản quyền rồi. huhuhu mất tiền rùi nè. Sẵng cho em xin vài link xem TV trực tuyến. (trừ pda.vn <== cái này em bít rùi)

Chì có người dại, không có kinh nghiệm mới mua bản quyền :))

A có làm ra nó đâu mà up, người ta có thì PV mới có ;;)

lixboi

nhưng hình như ...chụp nối rồi xem hình không đc.file ảnh hỏng luôn kiểu như bị lỗi đó

thanhnhan_n82

nhưng hình như ...chụp nối rồi xem hình không đc.file ảnh hỏng luôn kiểu như bị lỗi đó

Mình đang sử dụng N82,muốn chụp hình panoman được thì phải khởi động máy lại rồi mới dc.ko restar máy thì chụp xong chẳng mở dc

hhanh

mình đã thanks bạn rùi trên n95 chạy rất tốt nhưng sao ảnh không được 1 mb mà chỉ được vài chục k làm sao bây giờ bạn

MinhThang

Manager
mình đã thanks bạn rùi trên n95 chạy rất tốt nhưng sao ảnh không được 1 mb mà chỉ được vài chục k làm sao bây giờ bạn

Trời ảnh gì mà cả Mb nhỏ mà không ảnh hưởng gì đến kích thước chất lượng là ok rồi bạn đòi lớn chỗ nào đâu mà lưu.