• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM DÀNH CHO NHỮNG AI ĐÃ CÓ GIA ĐÌNH-OMAI-GINO

thangmymobi

Phần mềm tính ngày dành cho mấy chị em phụ nữ đã có chồng.Dùng để tính ngày tháng hoặc muốn có con theo ý muốn=)) (sử dụng tốt cho 7610,3230,6670...)

Last edited by a moderator:

0907084234

Mình hok biết cài đặt cài phân mềm này, xin chỉ giúp!!! Mình extract thì ra toàn file ko có đuôi sis.

thangmymobi

Mình hok biết cài đặt cài phân mềm này, xin chỉ giúp!!! Mình extract thì ra toàn file ko có đuôi sis.

Mình vẫn cài cho nhiều máy chạy được tốt mà.đâu bạn thử lại xem.Vì đây là ứng dụng Java nên bạn giải nén ra có 1 file OMAI_GINO.jar nó cũng giống như những file .sis thôi cứ Install bình thường là được=D>

rongdianguc2308

Cái này là phần mềm Java mà bạn. Bạn down file trên về, exctract 1 lần để được file OMAI_GINO.jar, copy file đó vào thẻ nhớ hoặc điện thoại.

Dùng phần mềm FExplorer (trên điện thoại), tìm đến file đó và chọn Open nó, Điện thoại của bạn sẽ tự động cài đặt (vì nó nhận biết được đó là file.jar của Java).

Còn để chạy chương trình này thì tuỳ theo máy mà cách chạy khác nhau. Mình dùng Ngage-C, ko cài được cái này nên chịu không biết cách :p

thangmymobi

Anh Hùng nói đúng phần mềm nầy cũng lâu rồi nhưng mình không thấy trên 4rum nên mình đưa lên để anh em cùng test cho vui

ngocsuongvn

Mình cũng là nữ nhưng chưa có gia đình, thôi cứ mang về xài tạm vậy. Đến đâu hay đến đó :D

hita_618

link die rồi , mình chưa có gia đình mà cũng muốn test thử phần mềm này. Ai cho mình xin link down với

thanhtungsx

link die rồi , mình chưa có gia đình mà cũng muốn test thử phần mềm này. Ai cho mình xin link down với

Link vẫn bình thường bạn à , tại mạng quá tải thôi , hôm khác vào diễn đàn tải bạn nhé . Bạn chưa có gia đình mà muốn test à ? Hehe bạn lo xa thật :Db-)