• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm diệt Virus NetQin Anti-Virus Version 2.4.0_S60 Vh by Trubic

thusinhbuon

anh trung ơi ! em dùng phần mềm này hôm wa update dữ liệu thì nó ghi ( cần xác thực ) nếu mình ấn yes thì mất 5k ( nó gửi đến số 8533 ) , em ấn 4 phất mất toi 20k => anh em cẩn thận nha

TruBic

Well-Known Member
anh trung ơi ! em dùng phần mềm này hôm wa update dữ liệu thì nó ghi ( cần xác thực ) nếu mình ấn yes thì mất 5k ( nó gửi đến số 8533 ) , em ấn 4 phất mất toi 20k => anh em cẩn thận nha
Uả, sao anh update virus mà ko thấy trừ nhiều như em vậy ta? Mất có vài đồng nè em

dennjs

phần mềm của bạn nó bắt buộc cài vào máy, ko chọn cài vào thẻ nhớ đc sao :(
Test thử mà xem

TruBic

Well-Known Member
phần mềm của bạn nó bắt buộc cài vào máy, ko chọn cài vào thẻ nhớ đc sao :(
Test thử mà xem
Các pm virus đa số cài trên bộ nhớ máy để chúng hoạt động tốt hơn bạn à, có 1 số pm như Kaspersky thì nó có thể cài trên thẻ. Và nếu bạn muốn mình sẽ làm cho bạn 1 bản cài trên thẻ. Nhưng mình ko đảm bảo nó sẽ hoạt động tốt đâu nhé.

dennjs

Các pm virus đa số cài trên bộ nhớ máy để chúng hoạt động tốt hơn bạn à, có 1 số pm như Kaspersky thì nó có thể cài trên thẻ. Và nếu bạn muốn mình sẽ làm cho bạn 1 bản cài trên thẻ. Nhưng mình ko đảm bảo nó sẽ hoạt động tốt đâu nhé.
uhm, làm giùm mình nha, thank bạn nhìu lắm :D