• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đọc giờ pVoiceClock

nguyenpa

Super V.I.P
pVoiceClock BETA2 cho các máy hỗ trợ Java

Phần mềm đọc giờ khá hay và miễn phí của phudongsoft
pm đã được giới thiệu ở s60v2 nìy mình giới thiệu bản mới và cách sử dụng :D
:D
Link tham khảo thêm: Ở ĐÂY

Cách sử dụng trên OS9.1:

Khác với các dòng máy khác, ở s60v3 OS9.1 chức năng thu nhỏ ko hoạt động :(
nên muốn nó làm việc ta làm theo cách sau :
Vào chức năng báo giờ theo chu kỳ -> chọn thời gian đọc, Vd: 05, 10, 20 .... -> chọn thời gian xong ta bấm phím menu đề máy thoát -> thì sẽ sử dụng được chức năng báo giờ theo chu kỳ :D :D :D
Báo thức cũng làm tuơng tự.

TraiNgheoHn

cái này em dùng thử cũng lâu rồi,kể ra nghe nó nói tiếng việt cũng hay hay.Thanks bác một cái hiii

viet_hung

Sao em cài vào N81-1 dễ bị treo đứng máy lắm các pác àh.Để Đt trong túi lấy ra nó đơ lúc nào không hay nữa.Đã rết mấy lần vẫn vậy.Nhưng ph62n mềm này hay thật.Bác nào có dành cho S40 ko?Em muốn cài trên 6070 ấy.

bremen

nhung ma nay cac ban oi!hing nhu dung phan mem any Pin nhanh het lam thi phai
may moi' may thang',dung ngon lanh,nhung tu khi cho no hoat dong thi pin nhanh het lam
du sao cung cam on,bao thuc tieng viet nghe cung hay
cam on

lưu ý là viết tiếng việt có dấu nhé bạn

Last edited by a moderator:

tanghieu

may moi' may thang',dung ngon lanh,nhung tu khi cho no hoat dong thi pin nhanh het lam
cam on

Đúng đó bạn, mình cũng thấy như vậy.

magus

cam on
Mau hết pin hả pác,vấy là kg bằng xclock 3.0 rồi,nhưng dù sao cũng thank chủ thớt đã post ứng dụng cho a e

dilangthang2006

Hay nhỉ! thanks tác giả nhiều hy vọng sẽ có phiên bản mới hoàn thiện hơn nữa có giọng nữ thì tuyệt cú mèo.