• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đọc truyện trực tuyến.

bahuy1989

Đây là phần mềm đọc truyện trực tuyến bạn có thể gỏi nhữg mẫu chuyện hay cho những người ở xa...Chi sẽ những câu truyện trực tuyến, rất hay và hấp dẫn...

NHớ thanK 1 phát nha!!!

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
Truyện là do bạn tự tìm mà đọc chứ đâu có ai bắt bạn đọc chuyện xxx đâu>:)

Có lẽ bạn này chưa đủ 18t đâu anh Trung ạh >:) :))

đúng rồi chắc là dưới 18T hihi;)

tiephien1

Trời truyện sex,làm ơn mod close,topic dùm!>:)

bác tinh thật, mới đọc 1 tí mà đã biết là chuyện sex. chắc bác cũng hay đọc nên trình độ mới pro vậy? vậy thì cấm người khác làm gì? haha!

Kenji1992

Trời truyện sex,làm ơn mod close,topic dùm!>:)
đây là 1 con ma tình dục mới đọc có 1 đủm như vậy mà đã biết là truyện xxx
Không làm loãng Topic các bạn nhé! Chuyện đó tốt nhất là im lặng tự ta xử :D
nói hay nhất trong topic
bác tinh thật, mới đọc 1 tí mà đã biết là chuyện sex. chắc bác cũng hay đọc nên trình độ mới pro vậy? vậy thì cấm người khác làm gì? haha!

đúng rồi . làm như lời minhthang á , im lặng là vàng

TruBic

Well-Known Member
MINH KO BIET DOI TU DUOI RAT SANG DUOI SIS....BAN NAO BIET CHI MINH VOI???THANK

post bài có dấu nhé
nếu là tập tin .winrar thì dùng winrar để giải nén lấy tập tin .sis cho vào thẻ nhớ rồi cài đặt.còn nếu tập tin .sis.winrar thì bạn click vào chuột phải chọn rename bạn bỏ phần .winrar đi còn tập tin .sis cho vào thẻ nhớ rồi cài đặt

TruBic

Well-Known Member
cho hỏi cái này có fiên bản cho 5800 hok . sr vì thấy cái này hay hay
nokia 5800 sài Hệ điều hành Symbian OS v9.4, Series 60 rel. 5 bạn qua đó hỏi và tìm xem khu vực này dành cho s60 nhé bạn

hungandtuyet

Tình hình là phần mềm này toàn truyện sex thôi! Mình xài rồi, vào mục "có gì hay" search ra toàn truyện sex! Khuyến cáo: trẻ em dưới 18 tuổi ko nên xài phần mềm nè ;))

phuonggm

fần mềm đã có phiên bản mới từ lâu mà ko ai việt hóa. Bản EN các pro download tại : m.wattpad.com nhé. mong các pro việt hóa nó sớm
Posted via Mobile Device

punchan

cái nè là truyện chữ àh pác?truyện chữ thì nhàm lém.em thích đọc truyện tranh cơ.như Đoremon ấy:-?

traitimcodon89

cái nè là truyện chữ àh pác?truyện chữ thì nhàm lém.em thích đọc truyện tranh cơ.như Đoremon ấy:-?

lớn rùi mà như trẻ con:D pm này đọc chuyện chữ đỡ phải loading.. hình ảnh nhìu đỡ tốn xiền=))=))

Thangnd31082

fần mềm đã có phiên bản mới từ lâu mà ko ai việt hóa. Bản EN các pro download tại : m.wattpad.com nhé. mong các pro việt hóa nó sớm
Posted via Mobile Device

Vào trang wattpad.com đó tải về nhé . Khi cài đặt mục ngôn ngữ ta lựa chọn tiếng việt là có TV việc gì phải Việt hóa cho mệt
Tình hình là phần mềm này toàn truyện sex thôi! Mình xài rồi, vào mục "có gì hay" search ra toàn truyện sex! Khuyến cáo: trẻ em dưới 18 tuổi ko nên xài phần mềm nè ;))

Phần mềm này hay nói chính xác là trang web nói trên là một trang giúp chia sẻ các dữ liệu văn bản trên thiết bị di động. Có tài liệu gì hay bạn muốn chia sẻ với mọi người chỉ việc vô đó đăng kí một Tài khoản là OK, bạn có thể tạo cho mình các tác phẩm ưa thích đọc trên mobile dưới dạng ứng dụng java ( cái này thích hợp cho các máy s40 vì trên s60 đã có repligo hay mobile reader rồi )
Khi bạn kết nối GPRS bạn có thể đọc online vô số truyện đủ các thể tloaij nhưng trước tiên phải vô mục tìm kiếm , thông thường ta hay sử dụng TV không dấu khi tìm kiếm sẽ có kết quả cao hơn vì người chia sẻ thường cũng thích sử dụng tiếng việt không dấu khi đặt tên các tệp tin mà . Chẳng hạn để tìm bộ "Tam quốc diễn nghĩa" bạn có thể go : "tam quoc dien nghia" rồi OK
--> không chỉ có truyện ngoài luồng mà còn rất nhiều tác phẩm hay nữa, và web thì ai cũng có quyền xuất bản thông tin , quan trọng là ta xử lý như thế nào thôi
cho hỏi cái này có fiên bản cho 5800 hok . sr vì thấy cái này hay hay

Vô trang chủ nêu trên tải bản tương thích với màn hình di động của bạn nhé , nó chỉ là một ứng dụng java nên máy nào hỗ trợ java đều dùng được hết. (mình đánh giá rất cao ứng dụng này )
Chúc vui !

traitimcodon89

hjxhjx pro nào cưu em với em cài cái này xong lúc vào cài đặt chọn chế độ đèn"đèn: tự động" em vừa click phát nó cứ nhấp nháy em ko tắt đc dùng jactasman tắt đi thì màu với hình ảnh lẫn lộn hết rùi:(:)(( em 4mat mà hog đc giời phải làm sao? pro nào giúp em với:(:)(( huhu

Chỉnh sửa cuối:

punchan

kaka con 76 cùi ấy đưa cho anh Dũng chuyên gia sửa điên thoại bằng búa sửa cho là OK=)) ngay.nhưng pm nè làm màn hình sáng lém nên rất tốn điện khi sem