• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM DỰ BÁO THỜI TIẾT, ĐỔI TIỀN [Cập nhật trang 9]

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sau bao ngày chờ đợi thì hôm nay đã có bản cập nhật cho PM này.

Psiloc World Traveler v1.02

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Psiloc WorldTraveler v1.03 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned Read NFO Cr@cked-TgSPDA

Đây là bản cập nhật mới nhất và đã có đầy đủ các mục trong PM.

moment_musical

Uhm. mình thử search các chuyến bay thì sau khi kết nối nó hiện thông báo "No license for content" :(. có vẻ phải mua bản quyền thì mới dùng đc hay sao đó, buồn lòng thế :(.

MinhThang

Manager
Uhm. mình thử search các chuyến bay thì sau khi kết nối nó hiện thông báo "No license for content" :(. có vẻ phải mua bản quyền thì mới dùng đc hay sao đó, buồn lòng thế :(.

Hôm nay kiểm tra lại đúng là không còn cập nhật được các chuyến bay, mình nghĩ pm này nó chỉ dùng được một thời gian và sẽ không dùng được sau khi nó cập thật lên bản mới.

moment_musical

Ôi tiếc thật đấy, mọi khi mình vẫn dùng bản 1.01 nhg hôm qua đọc đc bài của bạn nên mới biết có v1.03. mình rât hứng thú vs phần thông tin chuyến bay :D nhg tiếc quá là h k dùng đc :)). thnx bạn đã dành thời gian trả lời cho mình nhớ :D

dvhai_bk

Bác ơi cái này liệu ngon bằng Handyweather không nhỉ? VÌ em thấy Handyweather dự báo thời tiết rất chuẩn mà. Cài handy rồi định cài cái này mà thấy các bác cứ " nghi nghi ngờ ngờ" về độ chính xác nên ngại quá.:-?
Ah tiện thể em hỏi bác nào có PM dự báo thời tiết Java free không cho em xin với?

dvhai_bk

anh Phuc ơi sao em cài vào nó cứ báo đòi nhập lisene nhỉ? Chẳng biết nhập số nào híc

DinhTuan

Posted via Mobile Device
trong phan setting co che do hien thi o man hinh standby,sao minh dung khong duoc chuc nang nay vay nhi?

giangvungtau

Posted via Mobile Device
trong phan setting co che do hien thi o man hinh standby,sao minh dung khong duoc chuc nang nay vay nhi?

vì bạn đã tắt chế độ hiễn thị standby mặc định của máy,bạn hãy vào setting của điện thoại,chọn genernal,chọn personalistation,chọn standby mode,chọn active standby ở chế độ on là oke:)

DinhTuan

vì bạn đã tắt chế độ hiễn thị standby mặc định của máy,bạn hãy vào setting của điện thoại,chọn genernal,chọn personalistation,chọn standby mode,chọn active standby ở chế độ on là oke:)
Posted via Mobile Device
cam on ban nhieu.minh tuong no hien thi giong nhu handy weather chu,ai de no hien thi co nhiet do ko ha.nen tat che do hien thi lun,do ton ram

MinhThang

Manager
Bản cập nhật Psiloc.WorldTraveler.v1.04.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x

Chỉnh sửa cuối: