• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm dự đoán kết quả xổ số v2.10

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm dự đoán kết quả xổ số, chọn lọc ra từ các con số ngẫu nhiên. Tỉ lệ trúng xác suất lên đến 99,99%(ăn thua hên xui=)))

jimmi_qyu

Tội lỗi, tội lỗi. Thí chủ Dũng có biết rằng tội đánh đề, mức phạt nặng nhất tại Việt Nam là bao nhiêu không, mà giám tung pm này lên vậy, như vậy là tiếp tay cho người xấu đấy.>:)

MinhThang

Manager
Tội lỗi, tội lỗi. Thí chủ Dũng có biết rằng tội đánh đề, mức phạt nặng nhất tại Việt Nam là bao nhiêu không, mà giám tung pm này lên vậy, như vậy là tiếp tay cho người xấu đấy.>:)

Không đánh để im anh đánh.:))

ngoanrazor

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
ở đây củng có ng tu hành nưã ah :). Jmmi cho thí chủ nỳ hỏi chiều nay ra số mấy zậy?, ng tu hành ko đc nói dói nha!

jimmi_qyu

Posted via Mobile Device
ở đây củng có ng tu hành nưã ah :). Jmmi cho thí chủ nỳ hỏi chiều nay ra số mấy zậy?, ng tu hành ko đc nói dói nha!

Kẻ xuất gia không nói dối thí chủ ah. Vấn đề chiều nay xổ só mấy thì bạn thử dùng trình py của anh Dũng xem sao, sẽ có kết quả khả quan đấy>:)
P/s: Có gì pm profile nha các bạn, đùa nhiêu đủ rồi, đùa nhiều bị del bài quê lắm

JuRay-Duan

Tỷ lệ chính xác 99,99% kìa anh em, sợ gì kô đánh :))
Hối nào giờ kô bao giờ đánh cả, quả này nếu đc sẽ khao chủ topic, còn trật thì... >:)>:)

kakalot29307

Ha Ha không ngờ huynh đệ nơi đây đều là đệ tử của THẦN ĐÊ LÃO LÃO bái phục bái phục, xin được lĩnh giáo (chiều nay ra con số mấy vậy):))=))

anttim

:((hôm qua đã có ai trúng không nhỉ? nếu có thì cho anh em biết để đánh thử cái. đã cai đề rồi giờ lại có cái pm thế này nữa có chết em không chứ!!!:(:)D:D

saodoingoi142

Moderator
Vâng!"Ma thuật của tiền tài" đừng nói là lên ngôi nhé!Cái vụ này từ xưa đến nay mình ko biết và cũng ko ham.Nhưng khổ nổi thằng em trai mình làm ở Hà Nội lại ham!Mình phải gửi cái này cho thằng em mới đc!Khiếp chưa!Với "Tỉ lệ trúng xác suất lên đến 99,99%" cơ đấy!

lecong1978

Vâng!"Ma thuật của tiền tài" đừng nói là lên ngôi nhé!Cái vụ này từ xưa đến nay mình ko biết và cũng ko ham.Nhưng khổ nổi thằng em trai mình làm ở Hà Nội lại ham!Mình phải gửi cái này cho thằng em mới đc!Khiếp chưa!Với "Tỉ lệ trúng xác suất lên đến 99,99%" cơ đấy!
Saodoingoi gửi pm này cho thằng em thì nhớ gửi kèm theo tiền nhiều nhiều .... tí nữa ne để em nó còn có tiền để thực hành nửa chứ?... hix

MinhThang

Manager
Anh em chú ý thảo luận theo đúng chủ đề nhé, không lạm dụng quá kẻo lại phiền.

punchan

anh Dũng ơi 99,99% mà em cả 1 tuần nay chưa ăn đc con nào nè?hết cả tiền nộp tiền phòng mất oy.:((