• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm duyệt web UCWEB lại có phiên bản mới!!!

momvip9

Posted via Mobile Device
gio dung ucweb dau vo duoc trang mediafire dau ban.hay la chi co minh khong vo duoc vay?

Uhm, bạn nói nên mình vừa test thủ mediafire trên điện thoại. Tư nhiên không vào được. Bạn đó hỏi cách down thì mình chỉ cách down thôi. Vào được hay không chắc tại bị làm sao đó. Mong là sớm vào lại được vì hầu như anh em toàn dùng host này mà. hjx

DinhTuan

Uhm, bạn nói nên mình vừa test thủ mediafire trên điện thoại. Tư nhiên không vào được. Bạn đó hỏi cách down thì mình chỉ cách down thôi. Vào được hay không chắc tại bị làm sao đó. Mong là sớm vào lại được vì hầu như anh em toàn dùng host này mà. hjx
Posted via Mobile Device
ca 4shared down cung ko duoc lun. Mong rang ban ucweb 7.0 se khac

DinhTuan

Posted via Mobile Device
ban 7.0 nay cai xong,mo phan mem vo hien ban thong bao gi do,rui vang ra lun. Nan thiet chu

you2youto

Mỗi pm có cái khác không dùng mà sao lại cứ nói là ổn với không ổn, Ucweb cũng ổn chứ có sao đâu, đang dùng nè.

Nói chung Ucweb không ổn định, vào trang nào download mà bắt waiting thì chịu lunz, còn opera ổn đinhk, song tốc độ không bằng Ucweb
Mai này chắc phải nhờ pdv viết cái phần mêm OperaUcweb quá :p:p

Nynk_102

Posted via Mobile Device
ban 7.0 nay cai xong,mo phan mem vo hien ban thong bao gi do,rui vang ra lun. Nan thiet chu
Mình cũng bị như bạn này,chán thật đấy. Đã có anh em nào test thành công bản này chưa ? Chia sẻ cho bọn e với ah
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Mình cũng bị như bạn này,chán thật đấy. Đã có anh em nào test thành công bản này chưa ? Chia sẻ cho bọn e với ah
Posted via Mobile Device

Bản này có vấn đề rồi, không dùng được chờ bản khác thôi các bạn.:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này có vấn đề rồi, không dùng được chờ bản khác thôi các bạn.:|

Hèn gì bản 7 này em chả thấy ai bàn luận hay sử dụng tới nó dù nó ra đời đã lâu. Lỗi tùm lum hết. Bó tay:|:|

janet

E đã cài UC 7.0 vào E63.. Nhung khi vô web e ko the down dc soft tren media.. toàn tiếng bông khong hà.. Hic !