• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm giả lập cuộc gọi đến.

minhkhoa2007

Khi bạn đang làm 1 chuyện gì đó, hay nhậu...muốn về sớm, bạn hãy sử dụng chương trình này giả lập số ĐT gọi đến, ví dụ như số Đt của sếp gọi, sau mấy phút mà bạn lập thì tự động sẽ đổ chuông, hiện số Đt mà bạn đã cài sẵn như là thật, rội bạn alooo và....:D. Đã dùng tốt trên N95, nếu hay thì hãy thank mình cái nha.:D

antonixic

bác ơi cài vào ok hết (lạ mỗi chỗ hổng hỏi cài vào Fone mem hay Mem card ) nhưng chạy thì nó báo unknow file format, này là mần răng hè???

quatban

bác ơi cài vào ok hết (lạ mỗi chỗ hổng hỏi cài vào Fone mem hay Mem card ) nhưng chạy thì nó báo unknow file format, này là mần răng hè???
Hình như bạn phải cài FlashLite 3 trước đó.

DEVIL_BESIDE_YOU

tui muốn về thì cứ về...ai giám làm gi tùi mà phải xạo ......hehehe......npói chơi thôi...cài này hay lấm thankx bác nha

wan

hehhee....đi trễ và xin nghỉ có lý do rồi...với CT này ta có thể lang thang trước khi đi cày ^^

LINHTHSM

Có cài được đâu các bác, em cài no báo certificate expire.
Em đã chỉnh lại date rồi mà đâu có được. Có bác nào có bản này mà cài thành công thì up lên cho anh em đi.

drtan83

mình đã cài Flash lite 3.0 nhưng vẫn kô dùng được cái PM này ai biết chỉ giùm mình với.thanks,mình dùng con N80

gai

Well-Known Member
không biết cái này có cài được cho 3250 ko nhỉ. mình cài hoài mà chẵng được. mình cũng cài flashlite3 rồi mà cũng chẵng ăn thua

vietteiv

1.cài flash lite 3.0
2.sau khi cài fake xong thì vào thư mục other trên ổ C, copy cái file fake.swf sang thư mục other trên thẻ nhớ.
3.mỗi khi muốn chạy chương trình thì khởi động flash lite 3.0 trước. rồi open cái fake.swf lên là ok.

chúc vui.

gai

Well-Known Member
mình cũng làm như bạn nói. nhưng mà khi chạy cái fake.swf là nó báo lỗi unable to open.file corrupted. có bác nào test thành công cho 3250 thì chỉ cho mình với nha. thanhks

kingofmummy

ko biết ai viết cái ứng dụng này. nhưng 1 điểm sai sót sơ đẳng nhất:

khi có incoming call thì nút left thành: Options & nút fải thành: Silence chứ ko fải là shortcut như khi ở chế độ chờ 8-|

minhkhoa2007

Cái đó thì làm rất đơn giản, nhưng chủ yếu là mình làm cho người khác nghe tiếng nhạc và hiển thị tên người gọi đến, chứ ai đâu mà xem kỹ từng chút xíu như thế đâu.

huymanh90

mình cũng làm như bạn nói. nhưng mà khi chạy cái fake.swf là nó báo lỗi unable to open.file corrupted. có bác nào test thành công cho 3250 thì chỉ cho mình với nha. thanhks
mình cũng bị như bạn.Có ai biết lỗi j ko

chemi1209

mình cũng bị như bạn.Có ai biết lỗi j ko

Anh em cứ làm theo hướng dẫn ở bài 1 là làm đc thôi mà! Nhớ là khi mở thì phải mở Flash 3.0 rồi chọn Fake.swf chứ đùng có nháy vào biểu tượng ở menu.

huymanh90

sao mình vào không đổi được nhạc chuông nhỉ.mà lúc gọi màn hình trắng xóa chứ không giống màn hình các cuộc gọi khác

chemi1209

sao mình vào không đổi được nhạc chuông nhỉ.mà lúc gọi màn hình trắng xóa chứ không giống màn hình các cuộc gọi khác
Cái này chỉ cho mặc định nhạc chuông có sẵn trong máy và ảnh nền chỉ có 2 hình thôi!

huymanh90

thế thì chán thật.Có ai có ứng dụng giả lập cuộc gọi nào hay hơn không.Chứ cái ứng dụng này gọi đến màn hình trắng xóa nhìn chả giống cuộc gọi tí nào.Thế thì làm sao lừa được ai

nhockonvnn

:)) cái này hay wa'...kiếm cái themes giống cái theme của FakeCaller nữa thì OK :D
pro có cái theme nào na ná cái theme này share lun đi...Thankspro^^