• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm gõ Tiếng Việt UIQ3.0 phiên bản 12-2007

Status
Không mở trả lời sau này.

highlandplk

Cảm ơn anh!

Trước tiên em xin gởi lời chúc sức khỏe đến anh, sau nữa e nhờ anh giúp dùm là cũng như những người muốn sử dụng phần mềm gõ tiếng việt em không thể sign cho máy của em được. Mong anh giúp dùm. Em xin cảm ơn! Số IMEI 35959300-859082-1

Taki7610

Unlock_GSM
Trước tiên em xin gởi lời chúc sức khỏe đến anh, sau nữa e nhờ anh giúp dùm là cũng như những người muốn sử dụng phần mềm gõ tiếng việt em không thể sign cho máy của em được. Mong anh giúp dùm. Em xin cảm ơn! Số IMEI 35959300-859082-1

Của bạn đây nhé.

hatuankiet

cho em 2 bản với mấy bác ơi! em mới đổi con N73 sang P990i. em vao forum thấy có chương trình tiếng việt hay quá, nhưng phải sign thì em lại ko biết. Số imei của em đây: 359593004335494. Em cảm ơn các bác trước

doananhtai

Trước tiên cám ơn anh Taki7610 đã nhiệt tình tạo file .cer cho mọi người.

Nhưng ở đây tôi đã cung cấp file .cer lẫn file DoanAnhTai 12-12-2007 đã sign (không phải file DoanAnhTai 12-2007 chưa sign ở đầu mục).
Hình như file .cer của anh dùng file .key và pass khác hay sao mà khi tôi thử download về để sign với sultan.key và pass là 0123456 thì không được.

của bạn highlandplk (thứ 11)
và bạn hatuankiet (thứ 12)

Trong đây có file DoanAnhTai 12-12-2007 (thêm cách gõ VNI)

hatuankiet

Cảm ơn bác nhiều, phần mềm viết tiếng việt hay lắm, nhưg sao em đánh dấu hỏi lai thành hinh vuông, vậy là sao hả bác, chỉ em cách khắc phục nhé thank

Status
Không mở trả lời sau này.