• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm gọi điện thoại Voip miễn phí cho P990i

Caohieu88

PM fring hả bạn, nếu ai đó là test thử trên UIQ 3.x thì làm quả review cho nó hoành tráng, mình cũng thấy PM lâu rùi nhưng ko biết đã có ai thành công chưa?

lungtung

cái này mình đã load về cài vào máy rồi nhưng chẳng biêt dùng thế nào cả, bạn nào test rồi thì lên làm 1 bài giới thiệu và hướng dẫn đi .

ongtieu

Posted via Mobile Device cái này có lâu rồi,nhưng không sd sky được

Son_Do

Well-Known Member
Posted via Mobile Device cái này có lâu rồi,nhưng không sd sky được

Sao không được hả bạn?, thỉnh thoảng mình vẫn dùng skype để gọi cho bạn bè. Nếu wifi tốt thì chất lượng cuộc gọi cũng tạm chấp nhận được. Phần mềm fring không hỗ trợ GPRS, chỉ dùng được bằng wifi.

zerolenovo

cái này nếu có wifi dùng rất tốt. sau khi vào phần chính thì các bạn tạo một tài khoản của fring. xong rồi sử dụng các chức năng khác

thaiminh40

Cái này cài lâu rồi mà cũng gỡ lâu rồi. Vì không biết làm thế nào để sử dụng skype mặc dù đã đăng ký trên skype. Lúc trước có đọc hướng dẫn của ai rồi nhưng vẫn không biết sd :D

kdv2108

Active Member
Mình nhớ có cách để laptop dùng ADSL share wifi cho phone.Giả sử kết hợp đc với PM gọi miễn phí này để gọi điện thì hay quá.Bác nào rành về chủ đề này nghiên cứu xem

Son_Do

Well-Known Member
Mình nhớ có cách để laptop dùng ADSL share wifi cho phone.Giả sử kết hợp đc với PM gọi miễn phí này để gọi điện thì hay quá.Bác nào rành về chủ đề này nghiên cứu xem

Nếu Laptop có ADSL thì sao không gọi luốn??? Share sang ĐT làm gì cho nó lằng nhằng?

kdv2108

Active Member
Nếu Laptop có ADSL thì sao không gọi luốn??? Share sang ĐT làm gì cho nó lằng nhằng?

Cái vụ goị này tôi cũng chwa rành lắm, với lại cứ kè kè cái headphone cũng kỳ

tommynguyen1961

chương trình này có 1 cái ngộ là ko cho dùng các kí tự khoảng cách như dấu gạch trên, dưới, v.v...
Ví dụ nick skype của mình là phong_datthanhco. Là không thể nào cho đăng nhập được.

leethanh

hiện tại mình sử dụng P990i, vẫn chát bằng Yahoo và Skype rất tốt (wifi và GPRS đều sử dụng được)

at007

PM fring hả bạn, nếu ai đó là test thử trên UIQ 3.x thì làm quả review cho nó hoành tráng, mình cũng thấy PM lâu rùi nhưng ko biết đã có ai thành công chưa?

cái này mình đang xài đây,mình cũng thường sử dụng nó để gọi điện thoại FREE với người thân ở nước ngoài thông wa skype.các bạn có thể vào đây để xem rỏ hơn;;)

Chỉnh sửa cuối: