• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm hay cho ai có con nhỏ

whynot4m

Hôm giờ mình kiếm app này hoài mà không thấy nên hôm nay mua trên itunes hết 4.99$ luôn.

App này giúp bạn không phải ngồi canh khi con bạn ngủ, chỉ cần đặt Iphone cạnh con của bạn, khi nó khóc thì iphone sẽ tự gọi đến

số điện thoại mà bạn đã cài đặt sẵn. Còn bạn có thể làm việc của mình mà không phải lo lắng nữa.

Download here: http://www.mediafire.com/?zczifmv5udt

Zenki

Super V.I.P
Bác này sang quá, mua riêng 1 cái iPhone để đặt bên cạnh con, hơn nữa điện thoại di động để gần con nhỏ không tốt đâu, sóng ảnh hưởng đến não của bé lắm, cả với người lớn cũng vậy.

truclucky88

cài vào 3GS sao ko đươc vậy you :( trong khi cài mấy game và ứng dụng khác thì vẫn tốt????

truclucky88

mình cần ứng dụng này nhưng syns ko vô đươc ,ko hiểu được . có a e nào thử chưa~X(

whynot4m

mình mua về cài vô máy mình, rồi up lên đây, không biết có cần xxx không??? :-/

whynot4m

Bác này sang quá, mua riêng 1 cái iPhone để đặt bên cạnh con, hơn nữa điện thoại di động để gần con nhỏ không tốt đâu, sóng ảnh hưởng đến não của bé lắm, cả với người lớn cũng vậy.

Không biết mod có ngồi canh con ngủ chưa? hehe, chứ mình thấy app này rất hữu ích cho mình & app này rất nhạy nên không cần phải đặt sát bé đâu, đặt cách 1 - 2 m cũng được, bé át xì 1 cái nó cũng phản ứng rồi \-/

Zenki

Super V.I.P
App chưa được cr@ck thì Down về Sync vào cũng không được đâu các đồng chí ah X_X

loveforb2

lúc trước có đọc 1 ứng dụng dịch tiếng em bé khóc cho iphone. ko biết bác nào có link ko ạh?

p/s: google phát ra, share link cho ae

Mã:
http://www.mediafire.com/?itdofh2z3vy