• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm hay cho ai có con nhỏ

madman

Mình có sử dụng soft này, nhưng bất tiện 1 cái là khi lock phone thì không còn tác dụng nữa. Nếu không thì hao pin lắm.
Có ai biết soft nào khác ít hao pin hơn không? :-?

phaitimvay

Hết biết luôn... Cái này hay đấy....... khi nào có baby mình thử xem... bác nào dùng rồi thì cho ý kiến zùm cái !!

linhbap

Nó mà nôn một cái thì hết cả call. trẻ con mà >>>tránh sao được.

datvt

Có vẻ các bác chưa hiểu rõ về cái phần mềm này ! Cái này thì phải dùng 2 số đt và 2 máy ( Trong đó 1 máy là Iphone)
Ví dụ để các bác dễ hiểu nhé !
B1 : Cài phần mềm này vào Iphone - Cài chương trình gọi đến số chiếc điện thoại thứ 2 của mình
B2 : Lúc con đang ngủ mà bác có việc phải ra ngoài 1 chút ( hoặc con ngủ trên phòng còn mình xuống nhà ăn bát cơm hay tắm chẳng hạn) để con ngủ 1 mình thì không yên tâm đúng không ?
B3 : Mở chương trình lên và đặt Iphone đâu đó gần chỗ bé nằm ( Không nhất thiết phải để cạnh)
B4 : Bây giờ bạn hoàn toàn yên tâm để ăn cơm hoặc tắm ( kể cả ra ngoài cafe,he he ) Chẳng may bé thức rùi sẽ khóc thì chương trình sẽ tự động gọi đến máy thứ 2 của bạn,để bạn biết mà lo giải quyết !

Ứng dụng thực sự rất hay và cần thiết cho những ai có baby đó ! Cái phần mềm này đã có từ thời Nokia s60