• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm kết nối không thể thiếu iPhone PC Suite 0.2.1

ThAngNgO_

Được tất bác ah...sau 4 ngày xài ip em đã hoàn toàn cài được....bạc cứ cài bằng PC suit sau đó vào finder set 755 nó chạy vù vù ấy chứ ..hehehehe;;);;);;);;) giờ còn mỗi cái Nes chẳng hiễu sao cài rom ko được ...tức thật:)):))

cài đungs đường dẫn chưa bạn, /var/root/Media/ROMs/NES/ viết hoa theo đúng như vậy nha 100% là đc thui :D

hoatan295

mình không dô được icon nào hết chỉ có finder là vào được thôi nhưng không có các app và symtem,libary là ip mình còn thiếu chưa cài ct gì nữa vậy các pro

excel6600

Bạn cần cài đặt .Net framework (2.0+) trên PC mới chạy được chương trình này.

u co the cho minh cai link .Net framework (2.0+) de minh tai ve kg?minh lam gan 1 tuan nay ma van kg duoc.
Cho minh hoi them 1 van de nua:la luc truoc minh dung Iturn 7.6 thi no nhan ra IP va PC,nh cai lai Iturn 7.5 thi no lai kg nhan ra duoc,u giup minh voi nhe,thnak u truoc

ThAngNgO_

u co the cho minh cai link .Net framework (2.0+) de minh tai ve kg?minh lam gan 1 tuan nay ma van kg duoc.
Cho minh hoi them 1 van de nua:la luc truoc minh dung Iturn 7.6 thi no nhan ra IP va PC,nh cai lai Iturn 7.5 thi no lai kg nhan ra duoc,u giup minh voi nhe,thnak u truoc

bạn down NF ở đây : còn ko nhận ip nữa thì bạn remove cái itunes đi rùi cài lai-> reset PC,nếu vẫn ko đc thì restore ip :(

ThAngNgO_

bạn down NF ở đây : còn ko nhận ip nữa thì bạn remove cái itunes đi rùi cài lai-> reset PC,nếu vẫn ko đc thì restore ip :(
http://www.microsoft.com/downloads/...CB-4362-4B0D-8EDD-AAB15C5E04F5&displaylang=en

lamvuduy

Bạn tom ơi mình dùng win XP SP2 ko cài được nó báo lỗi "The application failed to initialize properly (0xc000135)"

Last edited by a moderator:

hungbb66

Bạn có thể uplink lên 4share được không ,mạng chỗ mình không vào rapid được...........thank

Mình down ras. cũng bình thường, có điều nó khg cho down = các chương trình hỗ trơ như fashget, IDM... bạn cứ cancel cho tới khi nó cho link down thôi, chúc vui vẽ.

Thangconut

thaks nhieu nha minh dang can

mà bạn ơi cho minh hỏi sao minh dơn ve no bi sao ấy
không load đựoc

hướng dẫn cách xai di

minh dang cần gấp

Last edited by a moderator: