• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm kiểm tra cúm H1N1SCAN (Cúm heo).

superman0524

anh ơi lỡ ho mạnh quá i-ti văng vô micro có sao ko ạ ? ^^. ho vào micro là ho thệt hay ho giả bộ anh hả?

MinhThang

Manager
anh ơi lỡ ho mạnh quá i-ti văng vô micro có sao ko ạ ? ^^. ho vào micro là ho thệt hay ho giả bộ anh hả?

Nói ho cho nó oai chứ bạn chỉ cần gõ nhẹ miễn là có tiếng động là nó cũng kiểm tra bạn rồi.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nói ho cho nó oai chứ bạn chỉ cần gõ nhẹ miễn là có tiếng động là nó cũng kiểm tra bạn rồi.:D

Còn em im lặng không có tiếng động gì mà sau 2 giây nó cũng phân tích rồi cho ra kết quả mới tài chứ:D

bomngoc10

em cài rồi..mang đến lớp rêu rao kiếm tiền..thế ma chúng nó chỉ ho mà không trả tiền em..mà giá cực bèo nha... 1 trà đá/lần ho. =)) =))

madienyeu

Banned
Thôi, em dính rồi ! Tạm biệt PV, kỳ này em phải ở ẩn, cách ly thôi !! T.T

BuuPhucCT

Well-Known Member
điều này có đang tin không nhỉ? chắc là dzui thôi phải không?

Nếu như kiểm tra dễ dàng như vậy thì người ta cần gì phải gởi mẫu đến tận các trung tâm nghiên cứu lớn để phân tích chứ. Cái này chỉ test cho vui thôi bác à. Tin theo nó chắc tiêu luôn quá:D:D

tux4892

đúng là ảo thật. Lấy con chó ra cho nó sủa vẫn có kết wả. May nó hôk sao. Hehe
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
đúng là ảo thật. Lấy con chó ra cho nó sủa vẫn có kết wả. May nó hôk sao. Hehe
Posted via Mobile Device

Cần gì cho hả bạn, búng ngón tay nó cũng phân tích luôn mà, có điều có bệnh hay không thì không thể biết.

MinhThang

Manager
Cái này hay quá, không biết có anh em nào phát hiện mình bị chưa? keke

Đây chỉ là 1 ứng dụng vui thôi bạn ơi, làm gì mà kiểm tra được mà có kiểm tra được thì mình cũng không thể biết là có bị hay không.

DrDuc

Mình cũng cài dùng rồi , Nói chung Phầm mềm này rất hay,tuy nhiên đó chỉ để cho vui thôi,giải trí.đó cũng thêm 1 phần mềm cài trên đthoai,chứ ko thể tìm thấy con virut nào đâu.:-/

khoaman90

cung 1 câu. you may be infected with sweneflu, but you sure as hell sound like a pig. =)). Teu vai. tieng ban kiu nhu 1 con heo =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác không ho thì nó cũng báo vậy. Cái PM này đúng là bó tay nhưng mà xài chơi cũng vui. :)):))