• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm List Karaoke đầu Arirang

J

JerryBC

Guest
@lvl: cảm ơn bạn đã có một phần mềm khá hữu ích. K rõ bạn thiết kế phần mềm thế nào, mình có một chút kinh nghiệm muốn trao đổi với bạn. Mình cũng đã từng viết phần mềm dùng sqlce rùi, chương trình khởi động lên khá chậm là do mình cho nạp những phần thư viện cũng như dữ liệu hoặc xử lý giao diện ngay ở phần Sub Form_Load, mình đã chuyển phần đó sang một thủ tục riêng và chỉ gọi khi có yêu cầu. Như vậy khi mở phần mềm sẽ nhanh hơn, và khi cần tìm bài hát mới gọi yêu cầu nạp dữ liệu từ .sdf vào các table hoặc nạp luôn vào các thành phần trong giao diện của bạn. Hy vọng nó có gì đó có ích. Mong nhận được sự trao đổi của các bạn nhé!

hbtrung

Có VOL mới mà lại sắp TẾT rồi :) vẫn chưa thấy Bác chủ thớt cập nhật sòt + lít cho anh em cùng vui xuân với.

Thanks

lvl

Có VOL mới mà lại sắp TẾT rồi :) vẫn chưa thấy Bác chủ thớt cập nhật sòt + lít cho anh em cùng vui xuân với.

Thanks

Hix! Thật tiếc là mình bận quá chưa làm được!
Có vol mới rồi sao?????? Bạn nói mình mới biết! Chưa biết lúc nào làm được! Các bạn thông cảm nhé!

lvl

hic, sao lít Eng lại bắt đầu bằng số 3 hỉ, mình chọn chả bài nào đúng số cả

List tiếng anh là cho đầu Karaoke Arirang AR36 chứ không phải dòng DH nên bạn thấy không đúng! Do không tìm được list cho dòng DH nên ... đành chịu vậy!!!

dungrock

Bác có thể làm giúp cho em một bản dùng cho dòng Black Berry được không? Ngày chia tay em Atom, em cứ lưỡng lự vì phần mềm này đó. Hoặc bác có dữ liệu Excel thì cho em xin cũng được. Thanks bác nhiều

lvl

Đã cập nhật vol 34.

Do list tiếng Anh không dùng được cho dòng DH nên tôi bỏ để phần mềm nhẹ hơn!

LongXuyenBoy

Lâu wá ko vào. giờ pác Luật đã update vol mới rồi :D
Nhưng mà chờ mãi cái chức năng tìm ko dấu đấy nhé pác :(

lvl

Lâu wá ko vào. giờ pác Luật đã update vol mới rồi :D
Nhưng mà chờ mãi cái chức năng tìm ko dấu đấy nhé pác :(

Buồn wá!!! Mình được mang họ "hứa" rồi! :( Bận quá nên vẫn chưa làm được!!!!

levietcuong08

Mình rất thích nhạc quốc tế, Không có thì uổng quá. Vô karaoke mình hát toàn nhạc bất hủ không. :)).
thankyou

hackingtheinbox

hay quá! có cái này mai mốt tha hồ mà ngồi tra list khỏi giành của bạn khác.
ai là tác giả ấy nhỉ. ôi cho tớ thơm cái nờ

tuyetvan

hic. em cài vào nhưng chạy kô được. thấy pm này thèm quá. tui xài con mini up rom 6.1. cài vô xài kô được. huhuhuhu. dù sao cũng cảm ơn bác đã bỏ công.

vnblackdragon

Phần mềm này quả là rất hay và tiện dụng. Từ khi sử dụng nó đến giờ, mình ko cần phải sử dụng đến các quyển menu mỗi lần đi hát karaoke nữa.
Nếu phần mềm này có thêm chức năng search bài hát khi nhập lời thì hay quá.

Mong tác giả phát triển thêm nữa nhé.

Thanks.

lvl

hic. em cài vào nhưng chạy kô được. thấy pm này thèm quá. tui xài con mini up rom 6.1. cài vô xài kô được. huhuhuhu. dù sao cũng cảm ơn bác đã bỏ công.

Cụ thể là như thế nào vậy bạn? Nó báo lỗi gì trên màn hình, hay không thấy gì,...? Bạn nói rõ hơn thì mới có giải pháp được chứ!!!!