• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Mcleaner_V2.1.0 Sever China_S60v2

Manhha44

Chặn cuộc gọi + tin nhắn Mcleaner_V2.1.0_S60v2 Sever China_S60v2

Hôm nay mình xin giới thiệu về phần mềm quá quen thuộc với các bạn,đó là phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn Mcleaner . Phiên bản V2.1.0
Là phiên bản mới nhất cho dòng S60v2 . Vẫn là Sever China.Nhờ các Pro fix giúp sang English hoặc là Việt hóa nhé !
Nhờ các Bác dịch giúp nhé ! Thanks nhiều
Có gì chưa biết mong được các bạn chỉ giáo nhiều thêm . À có 1 điều quan trọng là các bạn nên cài ''Font đa ngôn ngữ'' của Bạn Đào Quang Sự thì sẽ hiển thì được tiếng trung mặc định của phần mềm.=)):D
Lần đầu Post bài có gì xai sót mong các anh,em thông cảm nhé !
Đây là vài hình ảnh mới nhất về ứng dung này

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Sao không phải là bản Eng mà lại là bản china hả Bạn ?
Do bạn ấy mua từ trang web của bọn China. Cn mà..
Bạn post pm tiếng Tàu lên đây thì ae dùng làm sao đc hả bạn...: (

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Mong có pro nào sớm cho ra bản Anh hóa hoặc Việt hóa để về text thử chứ dùng cá Tàu tức ói máo

vokhanhyen

Do bạn ấy mua từ trang web của bọn China. Cn mà..
Bạn post pm tiếng Tàu lên đây thì ae dùng làm sao đc hả bạn...: (
đã mất công dịch thuật mà lại là diễn đàn VN thì tại sao không nói đc 1 câu là dịch sang tiếng việt mà lại nói là dịch snag tiếng anh !!! không hiểu ????

onlylove80

đã mất công dịch thuật mà lại là diễn đàn VN thì tại sao không nói đc 1 câu là dịch sang tiếng việt mà lại nói là dịch snag tiếng anh !!! không hiểu ????
VkY nói gì mình cũng kg hjểu luôn???? Bạn có Quote nhầm kg vậy???

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
VkY nói gì mình cũng kg hjểu luôn???? Bạn có Quote nhầm kg vậy???

Posted via Mobile Device

Thì mình nghĩ trong 4rum có cao thủ vh và cao thủ anh hóa, bao giờ cũng thường từ tiếng anh sang việt, chứ ai chả mún dùng tiếng việt cho thân thiện hả bạn

TruBic

Well-Known Member
Thì mình nghĩ trong 4rum có cao thủ vh và cao thủ anh hóa, bao giờ cũng thường từ tiếng anh sang việt, chứ ai chả mún dùng tiếng việt cho thân thiện hả bạn
Cho phép anh nói 1 câu nhé. Người thì thích dùng bản eng, người ko rành tiếng eng thì chỉ biết dùng tiếng việt thậm chí tiếng việt có người còn chưa biết hết, thế nên trubic xin góp ý như thế này
Thứ 1: là 1 công dân nước việt nam thì đa số sẽ thích sài bản VH (và 1 số ít thích dùng bản eng còn là dân Vh thì họ thích dùng eng, còn bản việt hoá là để chia sẻ.
Thứ 2: Vh phần mềm khó hơn eng hoá pm rất nhiều, vì VH nó ra nhiều ký tự hơn so với eng (ví dụ No: không, add: thêm...)Điều này nếu ngôn ngữ nằm trong app thì ko thể dịch được.
Thứ 3: đã mất công ngồi còng cả lưng mỏi cả mắt đau cả đầu để Vh 1 phần mềm (như bản Mcle China này) cho số đông người dùng mà lại Eng hoá thêm 1 cái nưã thì chả có dân VH nào mà rảnh để ngồi dịch từ China -> Việt rồi lại China -> Eng
Thứ 4: cho dù có eng hoá pm đi chăng nưã thì chẳng bao lâu các web nước ngoài họ cũng cho ra bản eng, như thế người việt ta eng hoá làm gì cho mất công.
Cuối cùng thì ai thích sài Eng thì xin chờ Web nước ngoài cập nhật nhé .

hunterviet

Well-Known Member
Cho phép anh nói 1 câu nhé. Người thì thích dùng bản eng, người ko rành tiếng eng thì chỉ biết dùng tiếng việt thậm chí tiếng việt có người còn chưa biết hết, thế nên trubic xin góp ý như thế này
Thứ 1: là 1 công dân nước việt nam thì đa số sẽ thích sài bản VH (và 1 số ít thích dùng bản eng còn là dân Vh thì họ thích dùng eng, còn bản việt hoá là để chia sẻ.
Thứ 2: Vh phần mềm khó hơn eng hoá pm rất nhiều, vì VH nó ra nhiều ký tự hơn so với eng (ví dụ No: không, add: thêm...)Điều này nếu ngôn ngữ nằm trong app thì ko thể dịch được.
Thứ 3: đã mất công ngồi còng cả lưng mỏi cả mắt đau cả đầu để Vh 1 phần mềm (như bản Mcle China này) cho số đông người dùng mà lại Eng hoá thêm 1 cái nưã thì chả có dân VH nào mà rảnh để ngồi dịch từ China -> Việt rồi lại China -> Eng
Thứ 4: cho dù có eng hoá pm đi chăng nưã thì chẳng bao lâu các web nước ngoài họ cũng cho ra bản eng, như thế người việt ta eng hoá làm gì cho mất công.
Cuối cùng thì ai thích sài Eng thì xin chờ Web nước ngoài cập nhật nhé .
A cũng ko cần phải nói dài dòng thế moị người cũng hiểu, Giả như anh KieuPhong đó, anh ấy thường xuyên cho ra bản Anh hóa từ tiếng Tàu thôi, rồi để các pro khác giải quyết việc việt hóa, em thấy chả cần nhiều lời để bàn đi cãi lại cái vấn đề luẩn cuẩn chả có gì để nói nàyX-(

MinhThang

Manager
@All anh em Stop tranh luận không đúng theo chủ đề, từ từ đâu sẽ vào đó cả. Hy vọng các bạn chuyên Vh xưa nay sẽ đáp ứng yêu cầu cho các bạn thôi.

leminhhai111

xin cho mình hỏi bản này là bản bata hả bạn giống bản cho v3 đã được việt hóa phải kg bạn

nguoivodanhtx

Vẫn chưa thấy Pro băm nó ra nhỉ ? Nhìn tiếng tàu thế kia thì ai mà mò mẫm được đây . Sớm mong có cao thủ dịch nó :-?:-?

hunterviet

Well-Known Member
Vẫn chưa thấy Pro băm nó ra nhỉ ? Nhìn tiếng tàu thế kia thì ai mà mò mẫm được đây . Sớm mong có cao thủ dịch nó :-?:-?

Mong chờ bản vh để ae cùng trải nghiệm, mong rằng con 6péo thường xuyên bay vào góc tường của mình xẽ dùng được

Chỉnh sửa cuối: