• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nghe nhạc Jukebox 2.40 + 2.41 Cập nhật bài #44 trang 5!

hoanghalaoto

Cái đó là do tùy máy thui bạn àh,máy nào hỗ trợ sẵn *wma thì ctrình sẽ tự đọc đc thui :-?

Dĩ nhiên máy có hổ trợ bác à, vẫn nghe được wma bàng ch trình của máy, còn Jukebox 2.30 trỏ vào thư mục có file wma nó khong mở được.

cofer

Cai python co ho tro reset cai profimail khong? Neu co that tuyet.
Posted via Mobile Device

genetic147

Trước đó là SmartMovie 4.00 bây giờ là Jukebox 2.40, ko cần cài đặt Jukebox chỉ cần cài 1 Script Python nhỏ (Python quả có sức mạnh to lớn ^_^!), để chạy và patch Jukebox 2.40 mà thôi, hơi khó tin nhưng là sự thật đó các bạn, mình đang nghe nhạc bằng Jukebox 2.40 nè hehe.
Cách làm như sau:

1. Cài jukebox_pseudoreg.sis (yêu cầu Python ,Script Shell và modul pack)
2. chép thư mục uroborus trong uroborus.rar vào thẻ nhớ E:\uroborus
3.Cap Off hoặc Turn Plat. Security Off (với Secman)
4. Chạy Jukebox pseudoreg trên Menu sau khi đã cài xong, đợi 1 lát, nó sẽ tự chạy và mở Jukebox lên, nhưng đây là bản 2.17, đừng bận tâm, tắt nó đi và đợi 1 lúc cho phần mềm
Jukebox pseudoreg loading và nó sẽ hỏi bạn có muốn bật JukeBox 2.40 ko, bạn bấm có... xong!, bây giờ bật lại Jukebox pseudoreg bạn đã chạy đc Jukebox 2.40 rùi đó

Lưu ý: sau thời gian 1h30p chơi nhạc sẽ hết hạn, khi đó phải chạy lại Jukebox pseudoreg để nó reset thời gian trial lại 1h30p như cũ
CHÚ Ý KO ĐƯỢC ĐĂNG KÍ NHÉ!

Tuy có dòng Buy and unlock nhưng ko bao giờ hỏi đâu, dùng vô tư luôn, bắt đầu thưởng thức nhạc với hiệu ứng trong suốt cùng theme bạn yêu thích nào ^_^

DOWNLOAD
Sao hướng dẫn vậy ai làm được đây!
"Cap Off hoặc Turn Plat. Security Off (với Secman)"
là cái gì? ở đâu? thao tác thế nào ra cái đó?
Mình đã cài python, và ... modulpark rôi, sau đó cài ...sis đã xong nhưng khi đến "Cap Off ...." thì tịt không biết ở đâu.
vào chạy LCG pseudoreg thì không được.
Các bạn đã mất công chỉ thì chỉ cho rõ ràng, sao cho người chưa biết gì đọc cũng hiểu được. Hướng dẫn vậy thì bó tay. Nếu mọi người đã biết thì đâu cần đọc bài của các bạn, họ đều chưa biết hết hoăch chưa hiểu kỹ nên bạn phải noí rõ ràng, từng bước 1
Cám ơn đã đọc tin!

kcdbs

Cái này với WM thì ok.chứ Sybian ko được.bó tay đành dùng TTPod.:((

taotoine68

Sao hướng dẫn vậy ai làm được đây!
"Cap Off hoặc Turn Plat. Security Off (với Secman)"
là cái gì? ở đâu? thao tác thế nào ra cái đó?
Mình đã cài python, và ... modulpark rôi, sau đó cài ...sis đã xong nhưng khi đến "Cap Off ...." thì tịt không biết ở đâu.
vào chạy LCG pseudoreg thì không được.
Các bạn đã mất công chỉ thì chỉ cho rõ ràng, sao cho người chưa biết gì đọc cũng hiểu được. Hướng dẫn vậy thì bó tay. Nếu mọi người đã biết thì đâu cần đọc bài của các bạn, họ đều chưa biết hết hoăch chưa hiểu kỹ nên bạn phải noí rõ ràng, từng bước 1
Cám ơn đã đọc tin!

Bạn noi như vậy thì chắc bạn chưa bao giờ hackphone rồi. Tìm topic hackphone đọc cho hiểu bạn nhé. Hỏi như cái kiểu nạt nộ của bạn ông chủ topic sợ wá hẽm trả lời luôn đó. Nhẹ nhàng tình củm thôj bạn nhé, hí...

Posted via Mobile Device

handsomedn

thấy rắc rối quá, dùng mấy bản cũ mà chắc ăn hơn, dù sao cũng cám ơn bác đã post bài

spyhunter88

Mình cũng đã thử cách này trên Dotsis, hướng dẫn y hệt mà vào đi vào lại vẫn là 2.17, chả thấy 2.40 đâu cả. Chắc phải chời BinPDA thôi quá.

genetic147

Bạn noi như vậy thì chắc bạn chưa bao giờ hackphone rồi. Tìm topic hackphone đọc cho hiểu bạn nhé. Hỏi như cái kiểu nạt nộ của bạn ông chủ topic sợ wá hẽm trả lời luôn đó. Nhẹ nhàng tình củm thôj bạn nhé, hí...

Posted via Mobile Device
uh!
Xin lỗi nhe!
Mình chưa hack phone bao giờ, không thích nghịch dại mà.
Nhưng bạn nghĩ xem có bao nhiêu người biết hack phone trong số những người cần tới phần mềm này, con trai thì còn biết hơn chứ. NÊn hướng dẫn tỉ mỉ hơn.
Mình nghĩ cần thiết như vậy!

MinhThang

Manager
uh!
Xin lỗi nhe!
Mình chưa hack phone bao giờ, không thích nghịch dại mà.
Nhưng bạn nghĩ xem có bao nhiêu người biết hack phone trong số những người cần tới phần mềm này, con trai thì còn biết hơn chứ. NÊn hướng dẫn tỉ mỉ hơn.
Mình nghĩ cần thiết như vậy!

Hack phone không phải là nghịch dại? tất cả những người dùng máy HDH SYM_V3 trở lên đều đã và đang Hack phone. Topic về Hack không thiếu, chỉ thiếu người lười biếng không chịu đọc thôi. Dùng máy đời cao mà nghe gọi không thì phí lắm, muốn vọc thì phải xem bài viết chia sẻ của anh em nhé, cái nào không hiểu thì hỏi, vì ở đây là chia sẻ học hỏi lẫn nhau mà, do đó chẳng ai có trách nhiệm phải tỉ mỉ nếu không được yêu cầu giúp đỡ.X-(X-(X-(X-(

neo1105

LCG Jukebox 2.41 FULL

Báo cáo cả nhà, cái gì đến đã đến, cái này đã full

Do diễn đàn mình hạn chế những cái tế nhị nên ai muốn có " Thuốc" thì PM hoặc để lại IMEI cho mình nhé.

Chỉnh sửa cuối:

neo1105

Bác này nhanh ghê, thử phát xem sao? đã test chưa em nghe Full là khóa à.=D>=D>=D>=D>

Em vừa sửa lại, sợ đưa thuốc lên mod dell nick chết :p
Có được up bản Full lên lun không anh để em up lên cho anh em tiện down.

neo1105

Thuốc thì đâu đã Full test thử chưa hay như bản anh cập nhật ở trang trước vậy?

Anh ơi full rồi, cái này hoạt động bằng kkk anh ạ
em đang giữ cả hiệu thuốc mà anh :))
Đã nói sợ tế nhị nên em không đưa cả " hiệu thuốc " lên thôi.
Anh Thắng ơi, PM Yahoo em nhé: tomatoxxxx

Chỉnh sửa cuối: