• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nghe nhạc Jukebox 2.40 + 2.41 Cập nhật bài #44 trang 5!

MinhThang

Manager
Kết quả là vẫn như bài của anh thôi, KKK không khác gì cả, vào vẫn đòi check mạng. Mặc dù đã đăng ký.:(

neo1105

Thì nó vẫn chạy bình thường, nhưng khi thoát ra vào lại là nó đòi code mặc dù đã nhập rồi.

:(( Sozzy cả nhà, em hấp tấp quá.
Lúc đăng ký được mừng quá, ko thoát ra thử lại.
:(

maiphutinhem

Trước đó là SmartMovie 4.00 bây giờ là Jukebox 2.40, ko cần cài đặt Jukebox chỉ cần cài 1 Script Python nhỏ (Python quả có sức mạnh to lớn ^_^!), để chạy và patch Jukebox 2.40 mà thôi, hơi khó tin nhưng là sự thật đó các bạn, mình đang nghe nhạc bằng Jukebox 2.40 nè hehe.
Cách làm như sau:

1. Cài jukebox_pseudoreg.sis (yêu cầu Python ,Script Shell và modul pack)
2. chép thư mục uroborus trong uroborus.rar vào thẻ nhớ E:\uroborus
3.Cap Off hoặc Turn Plat. Security Off (với Secman)
4. Chạy Jukebox pseudoreg trên Menu sau khi đã cài xong, đợi 1 lát, nó sẽ tự chạy và mở Jukebox lên, nhưng đây là bản 2.17, đừng bận tâm, tắt nó đi và đợi 1 lúc cho phần mềm
Jukebox pseudoreg loading và nó sẽ hỏi bạn có muốn bật JukeBox 2.40 ko, bạn bấm có... xong!, bây giờ bật lại Jukebox pseudoreg bạn đã chạy đc Jukebox 2.40 rùi đó

Lưu ý: sau thời gian 1h30p chơi nhạc sẽ hết hạn, khi đó phải chạy lại Jukebox pseudoreg để nó reset thời gian trial lại 1h30p như cũ
CHÚ Ý KO ĐƯỢC ĐĂNG KÍ NHÉ!

Tuy có dòng Buy and unlock nhưng ko bao giờ hỏi đâu, dùng vô tư luôn, bắt đầu thưởng thức nhạc với hiệu ứng trong suốt cùng theme bạn yêu thích nào ^_^

DOWNLOAD
thế cứ hết 1h30 lại phải chạy lại Jukebox pseudoreg phải không bạn.Theme trong ảnh có phải là của bạn không nếu là của bạn thì gửi cho mình với minh rat thich cái đó.;)

IPHONE12

Mình đã xin lỗi ở trên rồi mà, cái này vẫn chưa full bạn ạ :(

vẫy là dùng hết t.gian là pó chiếu à pác.có cách nào nghe tiếp không?e đag online bằng đthoại lên không down được pm úp lên trang khác.

MinhThang

Manager
vẫy là dùng hết t.gian là pó chiếu à pác.có cách nào nghe tiếp không?e đag online bằng đthoại lên không down được pm úp lên trang khác.

Muốn dùng thì làm theo bài 1 bạn nhé, nhưng hiện nay pm nghe nhạc rất nhiều, bạn có thể dùng TTPod rất hay hay hơn thằng này luôn.:D

vampire984

Trước đó là SmartMovie 4.00 bây giờ là Jukebox 2.40, ko cần cài đặt Jukebox chỉ cần cài 1 Script Python nhỏ (Python quả có sức mạnh to lớn ^_^!), để chạy và patch Jukebox 2.40 mà thôi, hơi khó tin nhưng là sự thật đó các bạn, mình đang nghe nhạc bằng Jukebox 2.40 nè hehe.
Cách làm như sau:

1. Cài jukebox_pseudoreg.sis (yêu cầu Python ,Script Shell và modul pack)
2. chép thư mục uroborus trong uroborus.rar vào thẻ nhớ E:\uroborus
3.Cap Off hoặc Turn Plat. Security Off (với Secman)
4. Chạy Jukebox pseudoreg trên Menu sau khi đã cài xong, đợi 1 lát, nó sẽ tự chạy và mở Jukebox lên, nhưng đây là bản 2.17, đừng bận tâm, tắt nó đi và đợi 1 lúc cho phần mềm
Jukebox pseudoreg loading và nó sẽ hỏi bạn có muốn bật JukeBox 2.40 ko, bạn bấm có... xong!, bây giờ bật lại Jukebox pseudoreg bạn đã chạy đc Jukebox 2.40 rùi đó

Lưu ý: sau thời gian 1h30p chơi nhạc sẽ hết hạn, khi đó phải chạy lại Jukebox pseudoreg để nó reset thời gian trial lại 1h30p như cũ
CHÚ Ý KO ĐƯỢC ĐĂNG KÍ NHÉ!

Tuy có dòng Buy and unlock nhưng ko bao giờ hỏi đâu, dùng vô tư luôn, bắt đầu thưởng thức nhạc với hiệu ứng trong suốt cùng theme bạn yêu thích nào ^_^

DOWNLOAD
Bạn cho mình hỏi.sau khi lấy cer và key trên OPDA mình đã sign đc pm jukebox nhưng sao khi sd pm vẫn đòi unlock vậy bạn?vẫn hiện thời gian 1:30!mình sd innov8 chưa hack và cũng chưa cài python!thank bạn........

MinhThang

Manager
Bạn cho mình hỏi.sau khi lấy cer và key trên OPDA mình đã sign đc pm jukebox nhưng sao khi sd pm vẫn đòi unlock vậy bạn?vẫn hiện thời gian 1:30!mình sd innov8 chưa hack và cũng chưa cài python!thank bạn........

Signd và Unlock không liên quan gì đến nhau cả bạn à, Signd là để cài ứng dụng, còn Unlock là thuộc về Pm đó, đã Full hay chưa thôi. Sao bạn không dùng TTPod đi hay hơn cái này nhiều, thực ra bây giờ không ai còn dùng nó nữa đâu, tất cả là TTPod rồi.

chemi1209

Signd và Unlock không liên quan gì đến nhau cả bạn à, Signd là để cài ứng dụng, còn Unlock là thuộc về Pm đó, đã Full hay chưa thôi. Sao bạn không dùng TTPod đi hay hơn cái này nhiều, thực ra bây giờ không ai còn dùng nó nữa đâu, tất cả là TTPod rồi.

Báo cáo bác vẫn còn em đang dùng Jukebox đây ạ!

kennho

Báo cáo bác vẫn còn em đang dùng đây ạ!
Vậy thì mau mau mà cài TTPod rồi bạn sẽ thích ngay ấy mà :D , nó bao gồm tất cả những gì Jukebox có và lại thêm rất nhiều những tính năng khác mà Jukebox chưa có đặc biệt hơn là nó free :))

chemi1209

:)):)):)) ặc vậy mà cũng lên tiếng chán:)):))

Vậy thì mau mau mà cài TTPod rồi bạn sẽ thích ngay ấy mà :D , nó bao gồm tất cả những gì Jukebox có và lại thêm rất nhiều những tính năng khác mà Jukebox chưa có đặc biệt hơn là nó free :))

Tình hình là em ko cài đc pm này nên mới dùng Juke chứ, biết làm sao đc! Ko biết đã có bạn nào cài đc trên n80 chưa nhỉ!?

minchou19

hey mình có bản full jukebox rồi nè, không cần đăng ký hay crack, cài là xài được ngay.

down về, sửa đuôi 7z thành đuôi rar rồi giải nén, có ngay file sis để cài đặt!

chemi1209

hey mình có bản full jukebox rồi nè, không cần đăng ký hay crack, cài là xài được ngay.

down về, sửa đuôi 7z thành đuôi rar rồi giải nén, có ngay file sis để cài đặt!

Bạn đã tét thử chưa?

hoalang

Member
Cái phần mềm Jukebox 2.41 này chỉ xài được chưng 1h thì out ra ngoài ,các bạn biết cách nào để không bị như vậy ,thì chỉ dùm tui đi8-|