• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Nhá Máy

phuonghoangdn

Cám ơn bạn!
Pm này cũng dễ sử dụng, mình xài rồi! Mình chỉ sử dụng khi người khác quấy rối mình thôi!
Bạn ơi pm này vẫn bị vô hiệu hóa. Có lần mình bị một số đt tấn công hoài. Mình đã chặn và điền số nạn nhân vào ringer.py. Nhưng máy chỉ nhá được 3 lần, mặc dù mình số lần nhá là 10. Bạn có thể giải thích tạo sao ko?

TruongHan

Super V.I.P
Cám ơn bạn!
Pm này cũng dễ sử dụng, mình xài rồi! Mình chỉ sử dụng khi người khác quấy rối mình thôi!
Bạn ơi pm này vẫn bị vô hiệu hóa. Có lần mình bị một số đt tấn công hoài. Mình đã chặn và điền số nạn nhân vào ringer.py. Nhưng máy chỉ nhá được 3 lần, mặc dù mình số lần nhá là 10. Bạn có thể giải thích tạo sao ko?

Thỉnh thoảng bị vậy?bạn chọn 100 lần xem nó nhá được bao nhiêu :D

Hoangps

Cám ơn bạn!

theo mình thì bạn nên xài Jeer cũng chạy trên nền python,chơi thêm cái Auto Hang up nữa thì cứ phải gọi là đối phương mệt nghỉ;))

hoaikent_gl

mình sài rồi thấy nó vẫn không gọi nhanh đc , mình để 100 lần mà nó gọi có 3 lần ah , thứ 2 nữa là nạn nhân vẫn còn time vào chặn cuộc gọi . hjxxx

b0m_lx

mình sài rồi thấy nó vẫn không gọi nhanh đc , mình để 100 lần mà nó gọi có 3 lần ah , thứ 2 nữa là nạn nhân vẫn còn time vào chặn cuộc gọi . hjxxx

thỉnh thoảng nó dừng lại bạn chỉ cần kích vào icon của nó là nó lại nháy tiếp thôi ;;)

haibonet

can giup do

may ban oi.phan mem nay luc truoc minh cai dc nhung ko dung toi nen ban may rui.h minh bi nguoi ta pha du wa ! dang xai may java nen ko cai dc phan mem chan cuoc goi.anh em nao cai thanh con lam on co can so thu thi day:0978181335 giup minh nha !

nhoxkyo97

may ban oi.phan mem nay luc truoc minh cai dc nhung ko dung toi nen ban may rui.h minh bi nguoi ta pha du wa ! dang xai may java nen ko cai dc phan mem chan cuoc goi.anh em nao cai thanh con lam on co can so thu thi day:0978181335 giup minh nha !

híc. lần sau ghi tv nha anh. đọc chả hiễu tẹo gì :| :|

domihavn

sao minh k tim duoc phan mem nha may ? Ban nao biet giup minh voi. Cam on!

Lưu ý: Viết tiếng việt có dấu theo quy định của diễn đàn
các bài viết không dấu kế tiếp sẽ xóa bị theo quy định

Last edited by a moderator: