• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Nhá Máy

your_rules

cái này giống như bạn gọi dt bình thường thôi, thử đi cũng đc mà

mình có thể dùng link download của bạn để chèn vào topic chính để mọi người dẽ theo dõi k, nếu được thì pm cho mình nha

maximux3000

ok mình nói trước ở mấy bài trên roài , anh em nao thấy hay thnaks mình 1 cái ok thôi
mod chuyễn giúp bài mình lên cùng với chủ topic cho các bạn dễ thấy giùm nhen thanks

Chỉnh sửa cuối:

your_rules

ok mình nói trước ở mấy bài trên roài , anh em nao thấy hay thnaks mình 1 cái ok thôi
mod chuyễn giúp bài mình lên cùng với chủ topic cho các bạn dễ thấy giùm nhen thanks

Việc này chắc k cần làm phiền đến MOD đâu, mình đã copy bài của bạn lên bài của mình rồi

hotvanrac

em dùng chương trình này nhá mà lần nào cũng bị mất tiền hu hu ( mặc dù đã để là 1s)=> chán. dù seo cũng thanks

thanhnamst89

cái này S60v3 dùng được ko max, mình vào box nháy máy của S60v3, click theo đường link của bạn thì vào trang này nên hỏi thế, chứ ko spam nha:D

khanhdbp

Pm này ko hữu dụng đâu. Ai nháy mình đi. Xong đừng hối hận nha :))

m4gicvn

Sau đây là các pm sẵn giúp các bạn chưa có khỏi tìm và file nhá máy của mình nhanh và ác hơn file bạn kia chút hehe>:)b-)
cái này người ta bắt lên bảo đảm o giây o tốn tiền với mobi còn viettel 0giay vẫn tính tiền nha
cái này khác với mấy cái trước là nó gọi và cứ đổ chuông rất lâu đến khi nào có ng bắt thì thôi, mấy cái cũ đỗ chuông 1 cái hay 2 cái rồi tự tắt
File nhá máy
http://www.mediafire.com/?50amjdymjiz
cài 2 cái này trước xong hãy copy file trên vào C:\python nhé
http://www.mediafire.com/?zzmtyyoojij
http://www.mediafire.com/?mhgzxqkznnr
tất cả các file nên cài trên bộ nhớ máy cho ỗn định
cái này thì có 1số lỗi nhỏ khi bi đối phương bắt máy mà báo bạn thì auto sẽ nghĩ ngơi 1chút lấy năng lương nhá tiếp hehe, ai rành về viết pm thì giúp nhé (cái này mình sưu tầm đây đó ai có roài đừng nói lời cay đắng nhé)
Nếu thấy thú vị hãy bấm thanks 1 phát nhé

Giới hacker gọ kiểu tấn công này là DDOS (Từ chối dịch vụ) Cái này từ thập niên trước giới hack tự loại khỏi tiêu chuẩn đạo đức nghề nghiệp vì nó là đòn chơi quá bẩn thỉu :D

Nhưng ngày nay,với sự phát triển như vũ bão của các ngành dich vụ mạng,hình thức tấn công này tỏ ra vô cùng hiệu quả,các website bị tấn công DDOS thì chỉ biết khóc thét mà thôi

Thăgf này ác VL thật :))

thechipmunks

Pm này ko hữu dụng đâu. Ai nháy mình đi. Xong đừng hối hận nha :))

đúng rồi, phần mềm nhá máy có thì đã có phần mềm bắt máy. Bạn để lại số điện thoại đi xem ai dám nhá ko. có mà sợ vãi ấy

jonyhoanganh

không nên phát tán mấy phần mềm như thế này bạn à. Gây phiền toái cho người khác thì hạnh phúc lắm à ?

bạn nói thế là k đúng rồi. Đôi khi có nhiều thằng hâm nó nhá máy mình. Thì mình phải dùng nó để trả thù chứ.

llTuyetTinhCocll

Em chọn 5 cuộc nhưng chỉ có 2/5 cuộc là nó theo ý muốn mình....còn mấy cái kia chưa kịp qua là nó đã out.....hơn nữa khi pm này chạy có vẻ máy rất nặng hay sao á.....

Có mấy bạn vô đây thấy pm này có vẻ dị ứng dữ heng....Nếu mấy bạn ko thích thì ko cần phải theo dỏi làm gì....khi 1 topic đc lập trên 24h có nghĩa là topic đó đã đc ban điều hành khu vực xem qua và chấp nhận.....đây là dd công nghệ thì ko phải hay hay là dở, cần hay ko cần.....mà chính là khai thác triệt để những gì mà dt mình đang xài có thể làm....chứ nếu nghe gọi, nhắn tin....thôi thì xài 1200 cho tiện....ngon bổ mà rẻ nữa.....ko chịu suy nghĩ gì hết à...ng ta bỏ công sức ra để ng khác lên chê này nọ chắc.....haizzzzzzzzz

Dragon459

Manager
bản nào cũng có nhược điểm cả:(.toàn là để bị bắt máy tầm 1 or 2s ms tắt~X(.bản của maximux nếu cải tiên dc là khi người ta bấm phím xanh(trả lời) mà nó tự động tạm dừng khoảng 5 phút mới hay chứ chả có nạn nhân nào bị nhá máy mà lại đi từ chối cuộc gọi(nhấn phím đỏ)cả;;).nạn nhân muốn đánh vào tài khoản của người nhá máy mà.topic này chắc chưa thể đóng lại đâu.