• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nhập ID cua ĐT sẽ hiện MasterCode

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
ai muốn thì cho email minh gui cho

Vừa khó hiểu vừa bí mật,chắc không dám gửi email cho bạn đâu wá!
Bạn úp lên luôn đi,nếu hay thì a e sẽ cảm ơn ban mà,lo gì!

:-??

PhamHoangVu

Ý của bạn là dùng Soft Master Code để tìm lại mã máy đã mất , bằng cắch dùng imel để lấy code, đúng ko vậy? Bạn nói rõ ra tí chứ chảng ai hiểu bạn nói gì cả.

zhureng

có gì hay thì dọn ra cho anh em mổ xẻ chứ còn gửi mail thì xin lỗi mình không dám gửi đâu

suchuanb

Lấy code để chạy những chương trình buộc phai đăng ký qua IME đúng không bác
Cho em với: C28langthang2010@yahoo.com.vn
cảm ơn bác nhiều

Đó là phần mền dùng để lấy master code để reset lại code khi bạn khóa máy hay reset máy về mặc định mà bạn đã đổi code mặc định của nhà sản xuất đi nhưng lại quên mất. khi dùng master code nó sẽ đưa code trở về mặc định của nhà sản xuất. cái này chỉ sử dung cho đại đa số dòng máy Nokia thôi còn các loại khác không sử dụng được đâu.

tungmilan

Ko dùng được cho sẻies4 V3 các bạn nhé
Mình đã test rùi nhưng ko thành công cho 6131

finalfantasy8

ơ hơ, mình ko hiểu cái solf này lắm, bạn có thể nói rõ hơn đc ko? minh đang xài Nokia 7610. Thx

euwks

Nếu bạn ko muốn cài vào máy thì có thể vào trang này tham khảo:
http://nfader.z-host.ru/
nhập vào IMEI > Master Code
(Chỉ dùng cho Nokia DCT-3, DCT-4)
Còn các dòng máy sau này chỉ còn cách là đưa vào Box Reset Code thôi.

PhamHoangVu

Mình đã vào http://nfader.z-host.ru/ đã lấy đc SMCode rồi nhưng ko biết sử dụng như thế nào??bạn có thể giúp mình đc ko??Mình muốn reset lại máy như ban đầu !!
Bạn lấy đc code rồi thì bạn vào chổ mà thay code trong setting, bạn đánh code đấy vào ô Lock Code , xong sau đấy bạn đặt code mới vào là đc.

Good Luck :D :D :D

ngunhatla

(Chỉ dùng cho Nokia DCT-3, DCT-4)
Còn các dòng máy sau này chỉ còn cách là đưa vào Box Reset Code thôi.

Hèn chi hôm bừa mình thừ với N70 mà không . cứ tường chương trình Die :))

finalfantasy8

Ây da, mình ko biết cái IMEI của máy mình là gì rồi? Chỉ mình với, nếu đc thì cho mình thêm mấy cái mã về điện thoại luôn nhé ( mình chỉ biết *#0000# à ). Thx ^_^

PhamHoangVu

Ây da, mình ko biết cái IMEI của máy mình là gì rồi? Chỉ mình với, nếu đc thì cho mình thêm mấy cái mã về điện thoại luôn nhé ( mình chỉ biết *#0000# à ). Thx ^_^
Muốn xem IMEI máy thì bạn ấn *#06#. Good Luck:D :D

Status
Không mở trả lời sau này.