• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Office Suite v4.0 dành cho SYMBIAN S60V2

Mr_Sulla

Thấy một số anh em cần nên mình post lại cho anh em dễ dow. Nếu trùng MOD del bài hộ em nha :-D
Mobi Systems OfficeSuite là một bộ công cụ gồm hàng loạt ứng dụng cho phép bạn tạo, xem và biên tập các tập tin Word, Excel và PowerPoint trên máy Symbian. Word Editor cho phép bạn tạo tài liệu, các bản báo cáo... hỗ trợ các định dạng .doc, .rtf và .txt. Bạn có thể nhúng các bảng, hình ảnh và siêu liên kết. Trong khi đó, Excel Manager giúp bạn làm việc với các tập tin .csv, .xls và.xml với chức năng tính toán đơn giản, tạo biểu đồ, zooming để duyệt dễ hơn...Mình không dùng nhiều nên không biết hết chức năng, các bạn tự khám phá nha.
Gồm có 2 phiên bản( tất cả đã có KG đi kèm):
-Dành cho SYMBIAN S60 FP3: Link: http://www.4shared.com/file/122616862/6e31a064
-Dành cho SYMBIAN S60 FP1-2: Link: http://www.4shared.com/file/122619205/f3fb07c1
(SYMBIAN S60 FP1-2):
Nokia 3230
Nokia 6260
Nokia 6600
Nokia 6630
Nokia 6670
Nokia 6680
Nokia 6681
Nokia 6682
Nokia 6620
Nokia 7610
Lenovo P930
Panasonic X700
Panasonic X800
Samsung SGH-D720
Samsung SGH-D730
(SYMBIAN S60 FP3):
Nokia N70
Nokia N72
Nokia N90

ongtrungducmx25

Thấy một số anh em cần nên mình post lại cho anh em dễ dow. Nếu trùng MOD del bài hộ em nha :-D
Mobi Systems OfficeSuite là một bộ công cụ gồm hàng loạt ứng dụng cho phép bạn tạo, xem và biên tập các tập tin Word, Excel và PowerPoint trên máy Symbian. Word Editor cho phép bạn tạo tài liệu, các bản báo cáo... hỗ trợ các định dạng .doc, .rtf và .txt. Bạn có thể nhúng các bảng, hình ảnh và siêu liên kết. Trong khi đó, Excel Manager giúp bạn làm việc với các tập tin .csv, .xls và.xml với chức năng tính toán đơn giản, tạo biểu đồ, zooming để duyệt dễ hơn...Mình không dùng nhiều nên không biết hết chức năng, các bạn tự khám phá nha.
Gồm có 2 phiên bản( tất cả đã có KG đi kèm):
-Dành cho SYMBIAN S60 FP3: Link: http://www.4shared.com/file/122616862/6e31a064
-Dành cho SYMBIAN S60 FP1-2: Link: http://www.4shared.com/file/122619205/f3fb07c1
(SYMBIAN S60 FP1-2):
Nokia 3230
Nokia 6260
Nokia 6600
Nokia 6630
Nokia 6670
Nokia 6680
Nokia 6681
Nokia 6682
Nokia 6620
Nokia 7610
Lenovo P930
Panasonic X700
Panasonic X800
Samsung SGH-D720
Samsung SGH-D730
(SYMBIAN S60 FP3):
Nokia N70
Nokia N72
Nokia N90

bản này củ rồi mà you! đã có bản việt hóa luôn rồi you ơi.

Mr_Sulla

bản này củ rồi mà you! đã có bản việt hóa luôn rồi you ơi.
Mình đã nói ở trên đầu topic rùi. Thấy 1 số anh em cần nên mình post lại. Mà đâu fải ai cũng thích dùng bản Vh đâu. Post lên cho a e nào cần chứ
Posted via Mobile Device

sonngoc389

Hehe

chao cac ban! Minh thay hien gio co nhieu phan mem hay ung dung cho dien thoai vay ma link dowload nao cung bat dang nhap.hihj
:mad:):)X-(

JuRay-Duan

chao cac ban! Minh thay hien gio co nhieu phan mem hay ung dung cho dien thoai vay ma link dowload nao cung bat dang nhap.hihj
Thì đúng rùi bạn, 4rum nào cũng vậy mà đâu rjêng gì pdaviet.
Lần sau fải hỏi đúng chủ đề và vjết tiếng việt có dấu nhé, ko nên thắc mắc lạc đề kẻo chủ topic bùn đó. [/B]

ngocthanhdhgtvt

chào bạn ,bây giờ bạn đã là thành viên chính thức của pdaviet rồi nhé vì vậy tất cả file đính kèm được các thành viên up lên đây thì bạn có quyền down tự nhiên ,không có bất cứ một rào cản nào nữa nhé còn nếu bạn thấy ứng dụng nào hay được up lên đây nhưng khi theo đường link để down thì trang đó bắt đăng nhập trước khi down thì mình xin lỗi bạn có thể cho mình xin cái link dẫn chứng người đã up cái link đó không vậy bạn , nếu có mod sẽ delete bài đó ngay lập tức nhé
còn nữa theo quy định thì các file nếu có up lên host link thì host đó cũng là miễn phí không cần phải đăng ký trước khi down nhé

Thì đúng rùi bạn, 4rum nào cũng vậy mà đâu rjêng gì pdaviet.
Lần sau fải hỏi đúng chủ đề và vjết tiếng việt có dấu nhé, ko nên thắc mắc lạc đề kẻo chủ topic bùn đó. [/B]
bạn ấy thắc mắc không lạc chủ đề tí nào. link là vấn đề bao hàm với lại bạn ấy là thanh viên mới mà bạn Duẩn ,đáng lẽ Duẩn nên giải thíck rõ ràng cho thành viên mới chứ:(:)(:)((

traitimcodon89

Posted via Mobile Device
Hj.Tìm kiếm được pm mình đang cần và học hỏi kinh nghiệm thì thực sự rất qúy.mọi người tham gia ngôi nhà chung PDAVIET.NET.nay đều với mục đích đó.Bạn cũng vậy nha.hay tham gia và đóng góp xây dựng PDAVIET ngày càng phát triển hơn:D chúc bạn luôn vui va hoc duoc thât nhieu dieu bo ích khi đến với PDAVIET bạn nhé! :D