• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm phát loa ngoài khi đàm thoại cho WM2003SE

PhongQuang

Super V.I.P
Teksoft Speakerphone
Tools nhỏ, miễn phí, hiển thị trên Today giúp bạn bật loa ngoài một cách nhanh chóng khi có điện thoại, đặc biệt có thêm chức năng tự động chặn cuộc gọi đến; Hiển thị phím speaker trên phonepad. Hỗ trợ WM 2003 trở lên.
Phím 1: Có thể đưa bất cứ chương trình nào nếu muốn.
Phím 2: Chặn cuộc gọi nếu cần.
Phím 3: Tự động trả lời sau hồi chuông đầu tiên.
Phím 4: Chức năng bật loa ngoài "speakerphone".
Phím 5: Vào trang chủ homepage do mình lựa chọn.

PhongQuang

Super V.I.P
Nếu dùng O2 mini thì khi đàm thoại ấn nút như hình dưới để bật/tắt dùng loa ngoài.

ngocloi85

Có phần mềm nào tự động bật loa ngoài không bạn. Mình dùng O2mini, wm6.1. Loa trong của mình hư rồi phải dùng loa ngoài, dùng phím cứng. Bấm giữ 2,3 giây chắc liệt phím mất. Mong các bạn giúp đỡ.

PhongQuang

Super V.I.P
Có phần mềm nào tự động bật loa ngoài không bạn. Mình dùng O2mini, wm6.1. Loa trong của mình hư rồi phải dùng loa ngoài, dùng phím cứng. Bấm giữ 2,3 giây chắc liệt phím mất. Mong các bạn giúp đỡ.
Cái này bạn chỉ cần ấn nhanh phím như hình ở bài 2 chứ không cần phải ấn giữ đâu.

hanoiwap

Super V.I.P

Vito Audio Note Touch có tự động bật loa ngoài

DuongTrunghuy

Nếu dùng O2mini thi sao phải dùng phần mềm này. Bác chỉ cần giữ phím gọi 1 lúc là sẽ bật loa ngoài ngay, em dung con O2mini và O2 xda đều bật đc hết

PhongQuang

Super V.I.P
Nếu dùng O2mini thi sao phải dùng phần mềm này. Bác chỉ cần giữ phím gọi 1 lúc là sẽ bật loa ngoài ngay, em dung con O2mini và O2 xda đều bật đc hết
Ấn giữ với ấn 1 lần cái nào nhanh hơn hả bạn.:|

ngocloi85

Có phần mềm Vito Audio Note Touch tự động bật loa ngoài đấy bạn.

Mình cài vào rồi nhưng loa ngoài vẫn ko tự động bật lên :((dc. Bạn có cách nào giúp mình với. Bạn có chương trình nào nữa ko vậy.

orange_244

Banned
Mình cài vào rồi nhưng loa ngoài vẫn ko tự động bật lên :((dc. Bạn có cách nào giúp mình với. Bạn có chương trình nào nữa ko vậy.
vấn đề nghiêm trọng đây !!
giúp cho bạn 1 phần mềm này giải quyết khó khăn của bạn!! có thể máy bạn hư loa trong mà kô có tiền để sửa!!:))
phần mềm:SpeakerPhone-Auto On-Tự động bật loa ngoài khi nhận cuộc gọi!
Để phần mềm hoạt động tốt, bạn hãy tạo thay đổi với các KEY sau:
HKCU\Software\S peakerPhone\Aut o with value = 0
HKCU\Software\S peakerPhone\Del ay with value = 5000
phần mềm down tại link:http://www.mediafire.com/download.php?zdiifim3non
có thể tham khảo thêm các update mới nhất cho phần mềm này tại:http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=369399

nhớ thanks nếu vấn đề của bạn được giải quyết nhá!!:D

ngocloi85

vấn đề nghiêm trọng đây !!
giúp cho bạn 1 phần mềm này giải quyết khó khăn của bạn!! có thể máy bạn hư loa trong mà kô có tiền để sửa!!:))
phần mềm:SpeakerPhone-Auto On-Tự động bật loa ngoài khi nhận cuộc gọi!
Để phần mềm hoạt động tốt, bạn hãy tạo thay đổi với các KEY sau:
HKCU\Software\S peakerPhone\Aut o with value = 0
HKCU\Software\S peakerPhone\Del ay with value = 5000
phần mềm down tại link:http://www.mediafire.com/download.php?zdiifim3non
có thể tham khảo thêm các update mới nhất cho phần mềm này tại:http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=369399

nhớ thanks nếu vấn đề của bạn được giải quyết nhá!!:D
+Mình cài vào rồi nhưng nó ko tự động bật loa ngoài dc. Có pro nào biết cách dùng phần mềm này ko vậy. :-??

Chỉnh sửa cuối:

nghiepduclub

Mình đang dùng O2mini wm6.1. Vậy có chương trình tự động bật loa ngoài cho HDH này ko vậy bạn.;)

ủa O2 XDA mini chạY WM6.1 được hả bạn ????sao mình chỉ có hạy WM2003 LÀ SAO NHỈ ? NẾU được xin hướng dẫn làm sao cho chạy được với bạn ?