• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Quản Lý Rượi Bia.

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanhdhgtvt

Phần mềm này rất hay và thú vị đó các anh em

Tính năng của nó thì rất tiệc vời luôn: quản lý tất tần tật những loại rược bia hiện nay , có cả các số liệu trong rược bia như nồng độ..ngày sản xuất.quốc gia , và các nguyên liệu làm ra nó .v..v.và v..v
Với tổng hợp hàng nghìn loại Bia và Rược sẽ tăng thêm vốn hiểu biểu biết cho anh em
Và ứng dụng này có khả năng xác định được các thông số cần thiết cho một người
nghĩa là khi bạn nhập nồng độ máu ,các thông số như cân năng,chiều cao , ... thì phần mềm sẽ trả lời cho bạn biết bạn sẽ say mềm sau bao nhiêu lít rược hay bao nhiêu lít bia nữa.
vì vậy các bạn có thể xác định được đô của mình rồi nhé
>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

mrtrung877

cái này dùng cho máy nào hả bạn!!mình dùng N7610_S60 nhưng cài vào thì máy báo ko tương thích!

ngocthanhdhgtvt

cái này dùng cho máy nào hả bạn!!mình dùng N7610_S60 nhưng cài vào thì máy báo ko tương thích!
Posted via Mobile Device sceenshot là mình chụp khi test trên 7610 mà bạn, thử remove rồi cài lại xem sao. Cái này hỗ trợ hầu hết cho s60 v1 va v2

hunterviet

Well-Known Member
cái này dùng để thử đô của mìng àh pro

Chỉ là PM thêm nếm cho có vị chứ như nào thì ai cũng biết rồi cần gì tới PM hả bạn, cứ cài vào rồi thử xem nó thến nào, chả mấy ai biết nồng độ trong máu mình là bao nhiêu nhưng sẽ biết mình chịu được bao nhiêu cốc bia cốc rựu mà, ít nhất là đối với mình:D

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device sceenshot là mình chụp khi test trên 7610 mà bạn, thử remove rồi cài lại xem sao. Cái này hỗ trợ hầu hết cho s60 v1 va v2

Tiêu đề phải là tên của phần mềm cụ thể bạn nhé, nên xem qua Nội Qui post bài để bài viết được tốt hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.