• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm thay đổi nhạc chuông ngẫu nhiên!!!

tristant_Hong

thế làm sao để xin được key mà mod nói ko được xin trực tiếp???? mình đã pót imel rùi nhưng ko có ai trợ giúp!!!! huh

MinhThang

Manager
thế làm sao để xin được key mà mod nói ko được xin trực tiếp???? mình đã pót imel rùi nhưng ko có ai trợ giúp!!!! huh

Bạn pm cho chủ Topic để xin bạn nhé, vì Nội Qui của DD nên phải tuân theo thôi.

lucky_luong

Xin cho mình hỏi là khi cài chương trình này vào thì khi mỗi cuộc gọi sẽ có một nhạc chuông khác nhau được lấy ngẫu nhiên trong list do mình add vào. Vậy nếu mình cài nhạc mặc định cho 1 nhóm bạn hoặc người thân nào đó thì khi người trong nhóm đó gọi đến có đổ nhạc theo đúng nhạc mình chọn hay không? Hay cũng là nhạc ngẫn nhiên trong list chọn ban đầu của chương trình. Xin trả lời giúp.

Thangnd31082

Xin cho mình hỏi là khi cài chương trình này vào thì khi mỗi cuộc gọi sẽ có một nhạc chuông khác nhau được lấy ngẫu nhiên trong list do mình add vào. Vậy nếu mình cài nhạc mặc định cho 1 nhóm bạn hoặc người thân nào đó thì khi người trong nhóm đó gọi đến có đổ nhạc theo đúng nhạc mình chọn hay không? Hay cũng là nhạc ngẫn nhiên trong list chọn ban đầu của chương trình. Xin trả lời giúp.

Chỉ có nhóm nhạc chông mặc định thôi bạn nhé ! Tức là chuông vẫn đổ ngẫu nhiên trong số các chuông bạn đã chọn ! Có thể tham khảo thêm hướng dẫn trên các diễn đàn nhé !

jackee

Cho mình code cua so IMEI nay nha :356295013464397
mình chờ m61y ngày nay mà hok có thấy trả lời zi hết ???

MinhThang

Manager

Cho mình code cua so IMEI nay nha :356295013464397
mình chờ m61y ngày nay mà hok có thấy trả lời zi hết ???

Nội Qui của DD là truyệt đối tuyên truyền Cr@K K3ygan vì vậy các bạn dùng chức năng Tin nhắn riêng để gởi cho chủ Topic xin giúp đỡ.

DreamLand

Mình sẽ không click thanks cho bạn,cho mình code key mà unclock không dc thì lầm sao mà bạn bè xài dc đây nè trời...:-/
click thanks không phải thấy bài viết có ích với mình, click thanks là để cảm ơn, ủng hộ người đã có lòng chia sẻ! pm chủ topic để xin kk, hoặc bạn qua box việt hóa topic của anh thangnd có thuốc giải trong đó!
Posted via Mobile Device

walkfile

Unlock cho đã thì hết 15 ngày cũng là "Nokia Tune" hết thôi,test rồi và thất vọng tràn chề,ai chưa thử thì thử đi coi tui nói đúng hok !:))

saodoingoi142

Moderator
Bạn có nhầm ko đó....???

Unlock cho đã thì hết 15 ngày cũng là "Nokia Tune" hết thôi,test rồi và thất vọng tràn chề,ai chưa thử thì thử đi coi tui nói đúng hok !:))

Nếu ko lầm phần mềm này với lỗi như bạn thì chưa nghe nói đến???!!!:-/.Nếu bạn quan tâm phần mềm này thì nay đã có bản việt hóa của Pro thangnd31082 rồi!Xin mời bạn ghé thăm Box (S60-Ứng dụng Việt hóa) tìm sẽ có thêm nhiều kiến thức khi sử dụng phần mềm này nhé...!!!!;;):)

llTuyetTinhCocll

Nếu ko lầm phần mềm này với lỗi như bạn thì chưa nghe nói đến???!!!:-/.Nếu bạn quan tâm phần mềm này thì nay đã có bản việt hóa của Pro thangnd31082 rồi!Xin mời bạn ghé thăm Box (S60-Ứng dụng Việt hóa) tìm sẽ có thêm nhiều kiến thức khi sử dụng phần mềm này nhé...!!!!;;):)

Bạn ui, mình có nhận xét 1 chút về pm này . Theo ghi nhận của các comment và kết quả trên máy mình thì cả 2 bản ( VH và EN ) đều ko sử dụng được. Khi mình cài thành công nó sẽ cho 1 cái file nhạc tùy chọn ( *.rrg) sau đó mình có thể add những bài nhạc chuông mình thích. Theo lý thuyết thì nó sẽ thay đổi tùy ý những bài mình chọn trong danh sách đó.
Sau đó vào cài đặt cấu hình-> chọn nhạc chuông gọi đến->*.rrg --> lưu lại và kích hoạt để cấu hình hoạt động.

Kết quả cho thấy là nó hiện chuông mặc định của NOKIA ( Tứng tưng tùng ...) Hix :(:)(:)((

quangdct

Ko thấy dấu hiệu nào cho thấy nó hoạt động. Mình dùng N6681 nhé. Giúp với mọi ng ơi.

saodoingoi142

Moderator
Bạn hãy tìm...!!!

Ko thấy dấu hiệu nào cho thấy nó hoạt động. Mình dùng N6681 nhé. Giúp với mọi ng ơi.

Với cái này giờ đây đã có bản việt hóa cho nó do Pro thangnd VH.Bạn hãy qua bên Box Ứng dụng Việt hóa tìm và tham khảo thêm về cách sử dụng hay những lỗi thường gặp của phần mềm này nha!!!Chào bạn...!!!;;)