• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm TTPOD 3.61 với skin động

GiaHuy_01

Tình hình là em giäi nén trên 7610 bàng pm X_plore mât 20' cài vào nó báo"File Cor..." chán hän.huhu
Vậy thì ra PC mà Down và giải nén nhé bạn. Ttpod down và giải nén bằng đt thì hầu hết là bị như vậy. N72 của mình khoẽ vậy mà còn kg làm gì đc nữa là 7610

manhtuanpda

Cái này có gì hơn bản trước ko bạn? Ngoài skin động ấy.
Posted via Mobile Device

DreamLand

Cái này có gì hơn bản trước ko bạn? Ngoài skin động ấy.
Posted via Mobile Device

Ngôn ngữ Eng, TTPod chủ yếu là Giao diện và Tính năng !
Tính năng thì bản nào cũng thế !
Giao diện thì bản này thật sự đẹp, có công phu của người tạo ra nó !

kakalot29307

mách nhỏ với các bạn nhé .lấy skin động này chép vào bất cứ phiên bản nào từ 3.60 đều được, nhớ chép vào e/ttpod/skins/v4 nhé mình đã tét thử từ bản 3.60 trở lên còn 3.60 về trước không biết :D:D

MaKimLien

Member
Đã tìm ra

Cái này bác kia nén trên Pc kiểu gì mà bung nén file bằng xflore toàn lổi không à.Phải dùng chính Pc bung nén rồi mới dùng sisbom bung sis được.Đang on bằng mobi có điều kiện sẽ thank sau.Cám ơn bác Quang bên box 8

Chỉnh sửa cuối:

swo0ord

theo mình nẽu khi file báo hỏng thì dùng unsis cũng không bug nén được đâu.

boomboomdaisu

pác ơi pót cho em thêm vài skin đẹp nữa đi
tét trên n70me rất ok

Last edited by a moderator:

thuyenb1

Bác nào bung cho em mấy cái skin động này với. Em không có pc đế giải nén. Thanks các bác trước nhé !