• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm "VP GPS 1.0" by Phuoc Phan

beckham

Mình vừa làm một soft nhỏ nhỏ về GPS hy vọng sẽ nhận được sự ủng hộ của các bạn.
Tính năng : Detect GPS, Lưu lại vị trí hiện tại (Tên, Địa chỉ và Lat/Long của vị trí đó), Có thể Download ảnh (Image by GPRS/Internet) của vị trí đó hoặc bất kỳ vị trí nào bạn đã lưu trong danh sách.
Mình chưa chụp được ảnh nên chưa post ảnh lên cho các bạn, mai mình sẽ post. Bản này không cần cài đặt, chỉ cần lấy về giải nén và chạy thôi.

Chỉnh sửa cuối:

beckham

màn hình xem bản đồ có tự xoay không bạn

Hiện tại thì chưa bạn ơi, mình chỉ mới support lưu thông tin và lấy hình ảnh nơi bạn đang đứng thôi. Bước tiếp theo mình sẽ nghĩ tới điều đó. Thanks bạn đã ủng hộ.

Cuongk30

Cho tớ hỏi chút nhé,(nếu có vi phạm gì mong các Mod thông cảm,tại em ko biết hỏi ở đâu)
Cái GPS này e dc biết ở nhatcuongmobile bán với giá 990.000VND.ko biết là bán cái data bản đồ hay là phần mềm GPS.
Nếu có phần mềm GPS free nào cho 02XDA Exec thì cho em sài với.
Thanks!!

beckham

Cho tớ hỏi chút nhé,(nếu có vi phạm gì mong các Mod thông cảm,tại em ko biết hỏi ở đâu)
Cái GPS này e dc biết ở nhatcuongmobile bán với giá 990.000VND.ko biết là bán cái data bản đồ hay là phần mềm GPS.
Nếu có phần mềm GPS free nào cho 02XDA Exec thì cho em sài với.
Thanks!!

Theo mình biết thì Vietmap soft + bản đồ giá là như bạn nói, Còn phần mềm GPS này chỉ đơn giãn là Detect ra bạn đang ở tọa độ nào và mình chỉ láy hình ảnh xung quanh vị trí mà bạn muốn từ google thôi.