• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.

kiepdollar

View attachment 176490Không những xem tivi kênh việt nam mà còn được 19 kênh các kênh VTC , ITV và 2 kênh HD . mình xem bằng e71 chẳng giật chút nào rất ổn :)) bản quyền VTC :

Vì đây là phần mềm bản quyền nên chưa free :)
Cài đặt , các bạn down flash về , giải nén cài vào bộ nhớ máy nhớ xóa đuôi 7z :
View attachment 175237
Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V3 thì down file này :
View attachment 175236
Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V5 thì down file này :
View attachment 175235
Tiến hành cài đặt xong anh em sẽ kích hoạt
Kích hoạt xong rồi thì bắt đầu đăng kí :( Kíck hoạt thành công ae vào pm rồi chọn tài khoản đăng kí cho mình 1 tài khoản mới đỡ tốn 3k . Còn đây là cách VTC hứong Dẫn
Hoặc ngoài ra , cách nhanh nhất để đăng ký dùng dịch vụ là soạn tin MiTV gửi 6777 (15000vnd/message) ĐÂY LÀ MUA K3Y
cách đăng ký : anh em gửi tên Nick bất kỳ ví dụ DK abcd gửi 6377 (3000vnd/mesage).Tổng đài sẽ gửi pass để anh em Login ngay sau đó ( KHÔNG LÀM CÁI NÀY ĐÂY LÀ ĐK TÀI KHOẢN )

ĐÃ ĐÍNH KÈM THÊM FILE CÀI ĐẶT KHÔNG CẦN ĐĂNG KÝ CỦA BÁC dungtak ANH EM DOWN VỀ CÀI XÀI LUÔN NHÉ :

View attachment 176490

Chỉnh sửa cuối:

ppochieu

cái này có thể dung mà ko cần mất 1 xu nào cả:))
chả việc gì phải nhắn tin mất 15k
ngồi 15' dò mã ai may mắn thì 1 2 phát dc lun
còn đăng ký thì vào phần tài khoản nhập 1 cái vào rồi ấn đăng ký
thế là dc

vuthientruong

Sao của mình cài xong mở lên nó hỏi mã kích họat ngay chảng thấy chỗ đang ky đâu cả xin chỉ giúp

ppochieu

thì phải kick hoạt xong mới đăng ký dc chứ
cái này của bon VTC làm nên cứ đến giờ có world cup nó lại cắt VTV2 ko cho xem :))

vuthientruong

Mình đã làm như chủ thớt soan Dk tai khoan bat kỳ và đã dc 6377 gui mã kích hoạt nhưng nhâp vào ko dc xin chủ thớt xem lại giúp.thank

trunganh0412

cái này có thể dung mà ko cần mất 1 xu nào cả:))
chả việc gì phải nhắn tin mất 15k
ngồi 15' dò mã ai may mắn thì 1 2 phát dc lun
còn đăng ký thì vào phần tài khoản nhập 1 cái vào rồi ấn đăng ký
thế là dc

bạn có thể hướng dẫn cách đăng ký như thế của bạn không?

kiepdollar

Các bác cứ ấn bừa key để kick hoạt , thử lung tung các số , nên lấy các số đầu là 1, 3 ,6 khi nào được thì thôi đỡ phí 15k mua key . khi nào được rồi thì vào phần tài khoản đăng ký chứ không fari nhắn tin lấy tài khoản . các bác test đi xedm ổn chưa

Mình đã làm như chủ thớt soan Dk tai khoan bat kỳ và đã dc 6377 gui mã kích hoạt nhưng nhâp vào ko dc xin chủ thớt xem lại giúp.thank

Bác giữ lại cái đó làm tài khoản thôi còn key thì ấn lung tung đi một lúc là được . Mình thì minh nhắn tin lấy key cho chuẩn ủng hộ phần mềm việt luôn . dù sao 15k mà xem tivi net bông cũng quá hời :D

Last edited by a moderator:

boydeptrai

Các bác cứ ấn bừa key để kick hoạt , thử lung tung các số , nên lấy các số đầu là 1, 3 ,6 khi nào được thì thôi đỡ phí 15k mua key . khi nào được rồi thì vào phần tài khoản đăng ký chứ không fari nhắn tin lấy tài khoản . các bác test đi xedm ổn chưa

Cho mình hỏi mã đó mấy chữ số thì mới biết để dò chứ :|

blackstars_ls

kkk kích hoạt toàn số phải không anh. Và mã có mấy số :D

dongtam

gửi tin nhắn lấy mã kích hoạt làm theo hướng dẫn thoát ra mở lại nó bắt đăng nhập làm hoài không được xóa luôn ...khỏi bận tâm

boydeptrai

gửi tin nhắn lấy mã kích hoạt làm theo hướng dẫn thoát ra mở lại nó bắt đăng nhập làm hoài không được xóa luôn ...khỏi bận tâm

Một phong cách rất rồ của pm Việt :|

t8ax

mã kích hoạt gồm 5 hoặc 6 số.. các bạn cứ mò đi.. khoảng 30' đến 1 tiếng là đc àh..

trc mình mò khoảng 15' :D

kiepdollar

kkk kích hoạt toàn số phải không anh. Và mã có mấy số :D

mã kick hoạt toàn số thôi bạn ak . Có 6 số ngồi mò may mắn thì tí là xong ấy mà . còn tài khoản thì vào trog rồi đăng kí chứ đừng nhắn tin ngang bị nó lừa chứ ko fải ủng hộ :)

trunganh0412

mã kick hoạt toàn số thôi bạn ak . Có 6 số ngồi mò may mắn thì tí là xong ấy mà . còn tài khoản thì vào trog rồi đăng kí chứ đừng nhắn tin ngang bị nó lừa chứ ko fải ủng hộ :)
đúng đấy,vào rồi đk nick,miễn phí mà.Tớ mất 15k lấy key rùi.Mò khó xơi lắm.Của tớ 6 số lận,mà đầu là 5 cơ.Ai biết file Key của Pm này ở đâu k.Tớ mún Backup phòng trường hợp 4mat lại máy

MinhThang

Manager
Cách đăng ký hợp pháp nhất là như thế nào vậy anh em? Mò từ chiều giờ vẫn chưa được mã Kích hoạt, nhắn tin cho 6377 thì mất tiền mà im luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.