• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanvn88

View attachment 176490Không những xem tivi kênh việt nam mà còn được 19 kênh các kênh VTC , ITV và 2 kênh HD . mình xem bằng e71 chẳng giật chút nào rất ổn :)) bản quyền VTC :

Vì đây là phần mềm bản quyền nên chưa free :)
Cài đặt , các bạn down flash về , giải nén cài vào bộ nhớ máy nhớ xóa đuôi 7z :
View attachment 175237
Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V3 thì down file này :
View attachment 175236
Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V5 thì down file này :
View attachment 175235
Tiến hành cài đặt xong anh em sẽ kích hoạt
Kích hoạt xong rồi thì bắt đầu đăng kí :( Kíck hoạt thành công ae vào pm rồi chọn tài khoản đăng kí cho mình 1 tài khoản mới đỡ tốn 3k . Còn đây là cách VTC hứong Dẫn
Hoặc ngoài ra , cách nhanh nhất để đăng ký dùng dịch vụ là soạn tin MiTV gửi 6777 (15000vnd/message) ĐÂY LÀ MUA K3Y
cách đăng ký : anh em gửi tên Nick bất kỳ ví dụ DK abcd gửi 6377 (3000vnd/mesage).Tổng đài sẽ gửi pass để anh em Login ngay sau đó ( KHÔNG LÀM CÁI NÀY ĐÂY LÀ ĐK TÀI KHOẢN )

ĐÃ ĐÍNH KÈM THÊM FILE CÀI ĐẶT KHÔNG CẦN ĐĂNG KÝ CỦA BÁC dungtak ANH EM DOWN VỀ CÀI XÀI LUÔN NHÉ :

View attachment 176490

cái này bây giờ ai dùng nữa, 1 phút nó luốt 4-5 MB trong khi đó xài cái http:gotv.vn (truy cập = điện thoại ) mất có 1MB/phút, xem lại ko bị lỗi chỉnh volume vô tư. :D

AlyCuong

Active Member
dug cai nay chan lam ko ton kb ma tieng ngheo hok ro. ne ae pdviet oi? hom truoc tui co thang ban no bao no dung may n95 2g duoc thang ban tren mang olachat cho 1 ung dung xem tivi ko can vao mang nha .dung dc 4 thang thi no doi ma kick hoat nen no xoa mat .ko biet ai co pm nhu the ko nhi? mlen mang con dc vai nam ung dung thi ret nhieu nhung cung chua thay pm nhu the????????????????????????????????????????/

Nghe ngộ ah nha, xem ứng dụng mà k cần mạng vẫn xem dc tivi, vậy chắc dt đó bắt sóng dc tivi luôn rồi còn gì.

hieuduc88

Nghe ngộ ah nha, xem ứng dụng mà k cần mạng vẫn xem dc tivi, vậy chắc dt đó bắt sóng dc tivi luôn rồi còn gì.

anh ơi có soft nào xem flash khi lướt web trên s60v3 ko? Skyfire thì không xài được do bị chặn ip rồi, buồn thật

anxongjong

cái này bây giờ ai dùng nữa, 1 phút nó luốt 4-5 MB trong khi đó xài cái http:gotv.vn (truy cập = điện thoại ) mất có 1MB/phút, xem lại ko bị lỗi chỉnh volume vô tư.

Cái gotv.vn nó quảng cáo quá trời kênh mà vào chỉ có 8 kênh?????

kiepdollar

Hihi . Em chuyển qua Rim xài lâu rùi mới nghía lại đây , xài Rim không hỗ trợ em tiếc pm này với Ucweb nhất đó , phải xem qua web hoặc xài Spb mới cú . Hello các bác , vẫn còn con N1110i Sym Os 9.9 he he .

Status
Không mở trả lời sau này.