• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem tử vi đây!!!

dangduc

Bản tử vi trong trang mobisoft.vn là bản mới update ! 1.4 ! Bản này có thông báo ! Vào sử dụng khá tốt đó ! bà con thử coi nhé !

Kojiro

Super V.I.P
Bản 1.4 (7) đã test trên N95. Có thay đổi icon của chương trình

Link down tại trang chủ: http://mobisoft.vn/data/TuVi.jar

mklalala

Hehe cai nay hay, lúc nào ko may lấy ra xem lại thấy mình may, nó bói cho mình may quá :)) thanks

beta2526

nguồn mobisoft.vn

[hide] [/hide]​
Sao tôi dow về và giải nén thì nó hiện ra rất nhiều file, vậy nên dùng cái nào để cài đặt vậy các bạn. Ai biét chỉ giúp tôi với, xin cảm ơn nhiều.

Caominh171

Sao tôi dow về và giải nén thì nó hiện ra rất nhiều file, vậy nên dùng cái nào để cài đặt vậy các bạn. Ai biét chỉ giúp tôi với, xin cảm ơn nhiều.

Àh chắc tại cái WinRar của bạn nó giải nén file *jar rồi
Khắc phục bằng cách: bạn mở Winrar vào Settings/Integration bỏ đánh dấu file *jar,xong nhấn ok là đc
File bạn tải về là đuôi *jar chứ ko phải *rar đâu :D
Thân!!

die_for_love_vn

Nó là file java nên bạn phải dùng file manager của máy hoặc trình quản lý file khác để install. Đừng dùng Xplore.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P

Nó là file java nên bạn phải dùng file manager của máy hoặc trình quản lý file khác để install. Đừng dùng Xplore.

Posted via Mobile Device

Ko giải nén trước khi cài nhé! 1 là dùng FileManager của máy cài, 2 là dùng Xplore nhưng ko Open file mà hạy chọn File/Open with system.

hungavi

Hay quá . Cảm ơn chủ topic . Chạy nhanh và full màn hình cho E71 . Phần mềm khá thú vị , nhiều cái để xem !