• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phang - Xem tường thuật trực tiếp xổ số trên điện thoại

kakalot29307

đã test trên Nokia 6681, chỉ được một nửa trên màn hình. Giao diện đẹp, mỗi tội không full màn hình. check lại giùm nhé bạn

đúng vậy 6680,.6681,7610,n70,n72,6600 tất cả chỉ được 1/2 màn hình .mà có sổ số miền nam không vậy chủ topic????

Thiba

đúng vậy 6680,.6681,7610,n70,n72,6600 tất cả chỉ được 1/2 màn hình .mà có sổ số miền nam không vậy chủ topic????

Đã sửa lỗi không hiển thị hết màn hình, các bạn xóa bản cũ đi, clear cache của browser rồi download lại nhé

Hiện không có kết quả xổ số miền Nam bạn ạ, trong tương lai bọn mình sẽ bổ sung.

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Sr online đt ko thanhks bạn đc. Mình test trên n70 vẫn bị khuyết khoảng 1/4 màn hìn phía dưới. Báo cáo HẾT.
Posted via Mobile Device

hailua90

Sr online đt ko thanhks bạn đc. Mình test trên n70 vẫn bị khuyết khoảng 1/4 màn hìn phía dưới. Báo cáo HẾT.
Posted via Mobile Device

Tải lại cho đúng bản phù hợp với n70 đêb-)

anhcoj

Nếu vậy thì có lẽ là lỗi do phần mềm của bọn mình, để làm con N70 về test vậy :D

uhm.test rùi fix kích thức 176* 208 cho ae dùng N70 như mình xài nhé. Cái này vào nhanh đấy.

Posted via Mobile Device

Thiba

Nhân tiện cho mình hỏi:

Xổ số miền Nam nhiều giải quá, mình muốn chọn một giải đông người chơi nhất làm trước thì nên chọn giải nào. TPHCM có phải là đông người chơi nhất ko

Nhân tiện cho mình hỏi:

Xổ số miền Nam nhiều giải quá, mình muốn chọn một giải đông người chơi nhất làm trước thì nên chọn giải nào. TPHCM có phải là đông người chơi nhất ko

Đánh đề lên đê mà ở, dân trí VN đã thấp kém nay lại tạo những pm làm cho dân trí trở nên thấp kém hơn.:O

anhcoj

Đánh đề lên đê mà ở, dân trí VN đã thấp kém nay lại tạo những pm làm cho dân trí trở nên thấp kém hơn.:O

bạn đọc lại tiêu đề topic đi nhé. xổ số là ích nước lợi nhà.. . lô, đề chỉ là mặt trái thui nha.Ngay trang chủ of viettel . Vna... Cũng còn có mục tra kết qủa xs nữa kìa.Nay có cái này cũg khá hay đấy chứ, khỏi phải vô các trang đó, nó cập nhật rất chậm, ko thế sánh đc với pm này.

Posted via Mobile Device

laocai_city

Posted via Mobile Device hehe.pm này wa hay.hum wa nhò pm này mà em trúng con Ðê 2triêu hum nay thay 7610 láy 5800 rùi.hoo=))

samlil

Pm này được đấy. Kết quả update rất nhanh. Jờ ko cần phải nhận 1 đống tn báo kết quả trực tiếp nữa rùi

MaKimLien

Member
Cho mình hỏi chủ topic. Đã fix được lỗi thiếu màn hình ở N70 chưa bạn. Nge bảo mua N72 về test để fix. Sory onl bằng mobi chưa thank được sẽ thank sau

WIN86

phần mềm này rất hay, từ nay đỡ phải tốn tiền với bọn 85xx và 997 rồi. Nhưng soi cầu không chuẩn bạn a. Theo cầu toàn hịt thuj. Bạn có thể mod thêm gjao diện đẹp và màu mè hơn nữa đc kg

Thiba

[19/12/09]Phang - Xem tường thuật trực tiếp xổ số trên điện thoại

Đã sửa lỗi không FULL màn hình cho N70/72/73. Mời các bác update bản 1.0.2

phần mềm này rất hay, từ nay đỡ phải tốn tiền với bọn 85xx và 997 rồi. Nhưng soi cầu không chuẩn bạn a. Theo cầu toàn hịt thuj. Bạn có thể mod thêm gjao diện đẹp và màu mè hơn nữa đc kg
Phần mềm này có chức năng soi cầu đâu bạn, chỉ là thống kê trên số liệu thực tế, mình không đưa ra dự đoán nào cả.

Thiba

Có bạn nào có ý kiến, thông báo lỗi gì cho bản 1.0.2 này không ạ