• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phát động thành lập đội bóng đá PDAVIET HÀ NỘI

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ku Minh nó giỏi khinh công lắm anh Tú ạ. Nó cậy sức gió thổi bay để tung ra những cú sút thì cứ gọi là =))

vietlong3

cho em xin 1 suất hậu vệ cách trái nhé . vị trí sở trường như thần tượng PAOLO MALDINI .

NguyenTu

Super V.I.P
Tổng Hợp tình hình tham gia đội bóng

1. adidas1976
2. TuanQuang
3. Tuanquynh8083
4. Minhanhtran
5. ChuHuyHoan
6. Acchille2k
7. Hungnokia3300
8. Kangmin82
9. giot_tinh_cay_dang
10. Vietlong3

Hiện còn thiếu ít nhất 4 thành viên nữa để chính thức đi vào hoạt động. Công việc bây h là phải tìm sân. Anh em ai biết sân nào có thời gian trống thì để lại thông tin ở đây nhé.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có sân bóng Thượng Đình lúc nào cũng đông. Còn trong chỗ em thì sân trống 7/24h luôn :D. Nếu Club thích thì có thể vào đây thi đấu giao lưu rồi qua chỗ quán cafe em mới mở luôn :D :))

NguyenQuang

Super V.I.P
Sẵn sàng đứng ra tổ chức trận thi đấu giao hữu giữa CLB PV HANOI và liên quân BQLDA Nhà quốc hội và Bảo tàng lịch sử quốc gia. Đội nào thua trả tiền sân nhé

NguyenTu

Super V.I.P
Sẵn sàng đứng ra tổ chức trận thi đấu giao hữu giữa CLB PV HANOI và liên quân BQLDA Nhà quốc hội và Bảo tàng lịch sử quốc gia. Đội nào thua trả tiền sân nhé

Anh ơi đội bóng chưa thành lập mà "ra ngõ gặp ông lớn" thế ạh? Nhưng OK luôn anh, anh thu sếp cho anh e một trận nhé. Bác để thời gian dài dài chút để còn triệu tập anh em ạh.

ThaiKien

Super V.I.P
Hai đội đá anh cổ vũ bên nào?

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hôm nào có thi đấu thì các bác thông báo sớm sớm nhé. Em đang máu tham gia lắm rồi :p

TuanQuang

Tổng Hợp tình hình tham gia đội bóng

1. adidas1976
2. TuanQuang
3. Tuanquynh8083
4. Minhanhtran
5. ChuHuyHoan
6. Acchille2k
7. Hungnokia3300
8. Kangmin82
9. giot_tinh_cay_dang
10. Vietlong3

Hiện còn thiếu ít nhất 4 thành viên nữa để chính thức đi vào hoạt động. Công việc bây h là phải tìm sân. Anh em ai biết sân nào có thời gian trống thì để lại thông tin ở đây nhé.

Thuê sân đây anh

Hungnokia3300

Well-Known Member
Lâu không thấy động tĩnh gì vậy các bác? Hay là làm chuyến dã ngoại vào chỗ em đê. Sân rộng giá thuê rẻ. Thời gian thoải mái từ 8h-15h :))

Lâu không thấy động tĩnh gì vậy các bác? Hay là làm chuyến dã ngoại vào chỗ em đê. Sân rộng giá thuê rẻ. Thời gian thoải mái từ 8h-15h :))

Có thêm xe của bác Hùng đưa đón nữa hả? :)) :)), cho giống bóng đá chuyên nghiệp :))

Nemmatlanh

Anh Tú cho em 1 chân hậu cần nhé :D,em không biết đá bóng nên chỉ làm hậu cần được thôi :D